Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành vẽ Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi minn97, 12/9/13.

Lượt xem: 2,351

1. minn97 Mới đăng kí

mình vẽ không được đẹp lắm nhưng lại thích vẽ, nên nghịch photoshop vẽ chơi :D đây là một số tranh của mình, mong mọi người xem và chỉ cho mình chỗ nào chưa được :D thanks :D

[​IMG][​IMG] aUzamFI.jpg oRRMiGX.jpg GXrJIK0.jpg D0sXXUT.jpg adnkpDA.jpg
    thêm tấm mới vẽ hôm nay 22/9 :D

...
    CaoChiNhan, Hà Bơ, Ai Dung Nguyen3 người khác thích bài viết này.
  2. marthahall427

marthahall427 Mới đăng kí

đẹp thế bạn , vẽ bằng pen tool ah bạn
  3. minn97

minn97 Mới đăng kí

4. minn97

minn97 Mới đăng kí

mới up thêm 1 tấm nên tiện thể up topic luôn :3
  5. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Nghịch vẽ chơi mà đẹp quá :-ss
  6. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Chất quá. Like phát :like:
  7. minn97

minn97 Mới đăng kí

update thêm cái này, tóc mình vẽ xấu quá :( ai hướng dẫn cách vẽ và tô tóc với :( 3Yd4zyl.jpg
  8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

=D> luyện tập thêm nữa, sử dụng pen còn hơi cứng. Cảm giác bạn rất thích vẽ thì phải?
  9. minn97

minn97 Mới đăng kí

Vũ Phi Huân: ừ mình thích vẽ lắm :D đến lớp tiết nào chán chán cũng thành giờ vẽ luôn :D có 2 bức gần đây mình có sử dụng cả AI. bạn có kinh nghiệm nào chỉ cho mình với :D
  10. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:P đúng như mình nghĩ, mình thấy cách bạn vẽ giống như mình đã từng làm thế, mình sẵn sàng bày những gì mình biết nếu mình tin tưởng ai đó <:-Pnếu thích thì kết bạn nói chuyện

Ủng hộ diễn đàn