Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập vẽ bằng nesux

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Yuuchan, 15/1/13.

Lượt xem: 3,190

1. Yuuchan Thành viên cấp 2

Mới tìm được một app chỉnh sửa ảnh đồng thời cho phép vẽ tranh nên thử tập tọe vẽ vài nét. Hic, vẽ nguệch ngoạc và lệch tùm lum. Hi vọng những bức sau sẽ khá hơn :( Mọi người có chém cũng xin nhẹ tay :(

...
    phuonganh011192, MissMabu, BlackSheep3 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tấm này ko bằng mấy tấm trước em vẽ .
  3. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Vì mấy tấm kia em vẽ bằng chuột và bảng vẽ, khả năng đi nét chính xác hơn, tấm này vẽ trên mặt cảm ứng, điểm vẽ bị lệch và khó kiểm soát hơn. Tuy nhiên em khá thích phần màu mè ảo diệu của nó trên nesux, nhìn qua màn hình máy tính thì khác thật xa =))
  4. BlackSheep

BlackSheep Thành viên cấp 1

Đẹp bạn ơi. Bạn dùng app gì thế?
    Btw, Nexus chứ nhỉ :)
    Yuuchan thích bài viết này
  5. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

uhm, mình nhầm tên ấy à T_____T
    Mình dùng PicsArt ấy :D<3 <3
  6. BlackSheep

BlackSheep Thành viên cấp 1

Bạn thử với Sketch Mobile chưa? Với khả năng vẽ của bạn, mình tin là bạn sẽ thích đấy :)
    Yuuchan thích bài viết này
  7. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Vẽ trong lúc chờ đứa em, lem màu từa lưa =))
    :v :v

Ủng hộ diễn đàn