Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Template, Mod, Com, Quickstart cho anh em học Joomla

Chủ đề thuộc danh mục 'Joomla' được đăng bởi VITINHHUNGPHATVN, 20/7/16.

Lượt xem: 8,107

1. VITINHHUNGPHATVN Mới đăng kí

=;- Đầu tiên mình xin nói trước, mình share với mục đích phi thương mại, mong các bạn không mua bán với mọi hình thức nhé!

:(fight)- Sau nhiều năm làm việc với Joomla hiện tại mình đã có khá nhiều Template, Com, Mod, Plug, Quickstart mình sẽ chia sẻ cho anh em nào cần đến...
    :(game)- Về Template bán hàng và quickstart bán hàng (mình có trên 2000 sp từ 1.x -> 3.x)~O)
    :(game)- Về Extensions (Com, Mod, Plug mình có hơn 900 sp từ 1.x ->3.x) :bz
    L-)- Mình đã phân loại và tải lên Google Drive và MF
    ---- Vậy bằng bất cứ cách nào anh em ai cần
    ------ Comment phía dưới, hoặc inbox fb/banmaytinhtl, hoặc banmaytinhtl@gmail.com mình sẽ chia sẽ ngay có thể
    ------- Mình không share toàn bộ mà chì share theo nhu cầu nên: hãy ghi tên "sản phầm" bạn cần... Mình sẽ inbox lại nhanh
    nhất có thể
    -------- Có vài Template hay sản phẩm quá mới mình chưa update kịp các bạn cũng đừng quá ngạc nhiên nhé! :O)
    ------------------------- :bzCùng nhau phát triển nhé :bz------------------------------------

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/8/16
  2. VITINHHUNGPHATVN

VITINHHUNGPHATVN Mới đăng kí

Mọi người ít quan tâm tới joomla nhỉ
  3. trung15000

trung15000 Mới đăng kí

không phải không quan tâm,mà tại bạn không có demo nên người ta đâu biết đẹp xấu đâu mà hỏi,cho mình xin code bán hàng 3.x:) nhe!!!!
  4. Phạm Đức Tiến

Phạm Đức Tiến Mới đăng kí

cho e xin anh ơi, mà anh có bản language full tiếng việt cho joomla 3.5 hay 3.6 thì cho e xin luôn. Email: pdutie94@gmail.com
  5. VITINHHUNGPHATVN

Và đây là demo nhé anh em!

- Thật sự là rất nhiều! Mình không thể đăng từng hình lên được

- Anh em xem tên xong rồi search thấy web đó đẹp xong rồi comment tên mình gữi link qua download nhé!
    quanghuy00 thích bài viết này
  6. nhatdanhdaisu

nhatdanhdaisu Thành viên cấp 1

7. VITINHHUNGPHATVN

Mình không share toàn bộ bạn nhé!
    Mình chỉ share theo yêu cầu.
    vd: Không biết từ đâu bạn biết đến template OT-Tshirt và cần mình hỗ trợ bạn có thể yêu cầu phía dưới với nội dung "Mình cần template OT-Tshirt shop bán quần áo" bạn chhia sẻ mình nhé!
    Mình có đăng thêm video để chứng minh là mình không spam các bạn nhé!
    Goodlick!
  8. quanghuy00

quanghuy00 Mới đăng kí

Bác cho em xin những module với template site tin tức, du lịch, hotel share em với nha - quanghuytivn@gmail.com - Cám ơn bác
  9. nhatduy225

nhatduy225 Mới đăng kí

Bạn VITINHHUNGPHATVN Mình cần template OT-Tshirt shop bán quần áo, bạn chhia sẻ mình nhé! thanhk bạn trước email: nhatduy225@gmail.com.
    Đang cần gấp mong bạn giúp đỡ!
  10. perrotviviane12

perrotviviane12 Mới đăng kí

nhiều tài nguyên thế share mình với
  11. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn