Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tên tiêu đề và trích dẫn

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi khanhonline0, 4/11/12.

Lượt xem: 2,192

1. khanhonline0 Thành viên cấp 1

Em xin góp ý nho nhỏ là
    + Tên tiêu đề bài viết khi mình viết sai thì không sửa được ạ
    + Khi trích dẫn các bài viết của mọi người cùng lúc thì theo em nên gộp lại thành 1 # , chứ cứ để thành nhiều # khác nhau nhìn nó rối lắm ạ .

Đây là 2 góp ý nhỏ của em thôi ạ
    Mong forum mình ngày càng phát triển !!!

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Bạn nói chuẩn hết luôn rồi đấy ! :like: Say No More ! :D
    khanhonline0 thích bài viết này
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bạn sai rồi, muốn trích dẫn nhiều bài viết một lúc thì cứ click vào phần trích dẫn của từng bài, nội dung trích dẫn sẽ nằm hết trong khung soạn thảo
    lienxovnkhanhonline0 thích bài viết này.
  4. khanhonline0

khanhonline0 Thành viên cấp 1

mình đã hiểu...cảm ơn bạn
  5. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

Việc sửa title,em chưa thấy diễn đàn nào cho phép thành viên edit title cả @_@ còn về việc quote thì bác rainy đã nói ở trên rồi.Ai về nhà nấy thôi :))
    lovehanoiPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bản thân là 1 thành viên từ khá lâu của diễn đàn mà thấy ý kiến trên ko nói cho ngta hiểu lại còn đồng tình? Bó tay thật :)
    • Về phần quote thì đã có ng giải đáp!
    • Còn tiêu đề thì ko nói bạn cũng hiểu là ko 1 diễn đàn chuyên nghiệp nào lại cho thành viên sửa tiêu đề cả, như thế sẽ rất loạn, chính vì thế ở phần tạo chủ đề mới đã có quy định rất rõ về việc đặt tiêu đề, ai ko làm theo thì cứ thế mà xử lý theo nội quy :)
  7. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Chắc bác ít tham gia Forum, khi muốn sửa Title cứ vô khung soạn thảo đầy đủ là sửa ngon lành mà. Chả có nhẽ cái đó không phải title. Mình thì thấy Diễn đàn nào cũng sửa được hết á. Kể cả Forum này
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- AE hiểu nhầm ý mình rồi ! Nói rõ hơn nhé:
    1)
    - Chuẩn rồi ! Không sửa được ! ;;) Từ trước tới nay vẫn vậy !
    2)
    - Chuẩn luôn ! Khi [.quote] nhiều Comment 1 lúc thì gộp lại làm 1 không nên post nhiều comment riêng lẻ ! Đã đề cập rồi ! :*
    .
    => Các vấn để hiển nhiên & mình thấy không có gì để bàn ! :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  9. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

đấy là trong khi mình đang tạo topic thôi bác,đăng xong là khỏi edit title mà =.=!
    lovehanoi thích bài viết này
  10. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Oh, vậy đây là Diễn đàn đầu tiên mình không sửa được title, mình thường tham gia các forum Game thì đều sửa được hết, mình xin lấy ví dụ forum bongda.24h.com.vn là forum mình vừa mới sửa title khi sáng.

Ủng hộ diễn đàn