Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TEST] kiểm tra xem mắt các bác có bị mù màu hay không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi lenhuthanhvn, 25/9/13.

Lượt xem: 24,172

1. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

2. Shokushi

Shokushi Mới đăng kí

E được 0 điểm...
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. minhtnhut0402

minhtnhut0402 Mới đăng kí

0 Điểm là sao vậy hức hức
  4. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

Mình cũng được 0 điểm, tưởng làm sai mới ra điểm này, ai ngờ ^^ hí hí ^^
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

6. thuthuatdoday

thuthuatdoday Thành viên cấp 1

cũng không đến nỗi quá tệ

7. hanghtt

hanghtt Thành viên cấp 1

8. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

làm ra 0đ thấy hết hồn, may đọc kỹ lại, mừng hết lớn :v
  9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

drax : ách xì .... test cái web tầm thường của chủ thớt, thì trừ đầu, bỏ đuôi, chỉ có 8 cột màu thoai, nhằm nhò gì, chỉ là dành cho các bạn có con mắt tấm thường test dc "0 điểm", mừng chơi thoai, chưa phải là test cái gì cao siu cả.
    Bi giờ, mình và bạn test solo cái web cao siêu dưới này nè, chịu hok ?
    Web dưới này, cột màu nó lên tới 20 cột màu lận, là dành riêng cho các bạn có con mắt rất nhạy bén vào test phê con mắt luôn, và bạn còn lâu mới mong có dc điểm cao nhất "0 điểm" để mà vui mừng, vậy mới gọi là test, mời bạn vào thử, dzô ... ha ha !

http://xritephoto.com/cool-tools
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

11. hanghtt

hanghtt Thành viên cấp 1

Hix hoa hết cả mắt :((
    drax thích bài viết này
  12. tranvan.muon

@drax : mình test loại nâng cao 20 màu, là dc 12 điểm, cao hơn bạn chút xíu, nó nói là @Muôn bị yếu về cột màu xanh lục (hàng thứ 2) cái dãy màu xanh lục hàng thứ 2, có loạn xạ chổ nảo đó, mình hok phân tích nỗi nữa, còn lại 3 hàng màu kia, là phân tích đúng. ha ha ! :))

13. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon phải đóng dấu nữa à b, test chơi cho vui thôi mà. xác nhận đã thua. haha.
  14. tranvan.muon

@drax : mình có sẵn cái Actions đóng dấu để trước mặt, "nhấn lộn" nút Play là nó đóng tùm lum vào hình, rùi Save, Close luôn, né hok kịp, ha ha !i :))
  15. Shokushi

Shokushi Mới đăng kí

16. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

chấm điểm một hồi thấy không có điểm, đọc kỉ mới biết 0 điểm là tốt nhất.im zero.
  17. tranvan.muon

@Nvidesign30 : Cái bạn test chỉ là 8 cột màu, chỉ là loại tầm thường nhất, bạn phải vào test cái 20 màu, mới biết cao thấp, ai hơn ai, kính mời suất chiu ! ha ha ! :))

http://xritephoto.com/cool-tools

18. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

@tranvan.muon : mình vừa test cái 20 cột màu của bạn đó tranvan.muon. được 4 điểm. nhưng mình nghĩ nếu mình làm cẩn thận hơn có thể đạt cao điểm hơn.
  19. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon thôi đi b ơi. m thua b, nhưng forum này toàn thánh thôi b. cái topic mà m đưa link cho b đấy, b ko thấy toàn 4 với 0 à. biết m khả năng bình thường, ko nên thách đấu, gặp phải cao thủ, mất mạng vô ích.
  20. luckynhoc

luckynhoc Mới đăng kí

2 điểm

Ủng hộ diễn đàn