Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc: Nên Dùng Megui hay Virtualdub để thêm sub vào video ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi võ trần tiến, 10/4/17.

Lượt xem: 2,492

1. võ trần tiến Mới đăng kí

xin chào mọi người
    mình có 1 số vấn đề cần tham khảo ý kiến các pro
    1 / là như tiêu đề thì giữa 2 pm đó nên xài cái nào là tốt nhất
    2/ mình từng xài virtualdub nhưng khi xuất ra video thì hơi kém so vs file gốc dù đã chỉnh bitrate bằng vs file gốc.
    3/ ngoài lề xíu mình muốn hỏi về cả vấn đề thiết lập thông số video xuất ra của proshow và virtualdub nhẹ mà nét . và conver qua mp4 thì nên dùng pm nào thiết lập ra sao để chất lương ko thay đổi là bao so vs file gốc.
    4/ vấn đề về video trên youtube là thấy 1 số clip làm khoảng 5 p mà dung lượng khi tải về 1080 hd chỉ có 56mb trong khi mình làm tận 100mb. và cho hỏi đăng trên youtube toàn mp4 hay sao mà mình down về toàn file đó.
    hết
    mong đc các pro giải đáp . xin cảm ơn rất nhiều.

...

Ủng hộ diễn đàn