Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tha thiết nhờ các bác giúp dùm e tấm này :((

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Xàm Xí, 12/2/15.

Lượt xem: 2,148

1. Xàm Xí Mới đăng kí

Tình hình là hôm trước đi company chip cao hứng làm 1 quả với thằng làm chung đúng phong cách chuẩn gay #-o#-o
    Giờ xin các bác thay dùm thằng đồng nghiệp biến thái đang nằm trên tay em bằng em Ngọc Trinh hay PHương Trinh cũng được ạ =)) , để e ấp FB cho nó ngầu với :>:>:> . Xin đừng troll em tội nghiệp ^:)^^:)^ Chân thành cám ơn các bác [​IMG]

...
  2. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Em comment để chúc mừng bác có hội được ôm ấp những "thứ" trên cả mong đợi :3
    Bác cứ từ từ vì nhiều nhân vật nguy hiểm đêm mới tung hoành
    Chúc bác có được tấm ảnh để đời :3
    Xàm Xí thích bài viết này
  3. Cái Bô Trôll

Cái Bô Trôll Thành viên cấp 2

Trinh của bác đây
    Xàm XíRikato thích bài viết này.
  4. Sơn Đoàn

Sơn Đoàn Mới đăng kí

Topic tiềm năng của các thánh troll đây rồi. Dự là sẽ có một cuộc tàn sát không thương tiếc -_-
  5. Xàm Xí

Xàm Xí Mới đăng kí

:((:((:((:(( hông ai giúp e hết zợ
  6. phipepong

phipepong Thành viên cấp 2

diễn đàn mình toàn người tạo nick xong 1 cái là đăng vào box nhờ vả. hy vọng bác Phạm Hữu Dư sớm giới hạn thành viên đăng vào box này
  7. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Chúc vui.

haonam7117Xàm Xí thích bài viết này.
  8. Xàm Xí

Xàm Xí Mới đăng kí

phipepong ảnh hưởng đến bạn sao????
  9. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Xàm Xí Không phải là ảnh hưởng, mà là các bạn chỉ nhờ vả về vấn đề chụp ảnh tự sướng của các bạn thôi. Giúp đỡ là phải nhờ như tăng sáng, sửa ảnh mờ, ghép nền,... thì mới là nhờ. Các bạn làm như thế này rất dễ bị troll và ra đảo lắm.
  10. Xàm Xí

Xàm Xí Mới đăng kí

Rikato đã hiểu thanks bro. Troll rồi thì giúp mình với :((:((
  11. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

- Mình đang online bằng điện thoại. Khi nào onl Lap mình giúp cho.
  12. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

ghép thì cũng phải có cái thế để ghép chứ không phải mọi thứ photoshop đêì làm được đâu nhé ạn, bạn kiếm cái ảnh nào của phương trinh hay ngọc trinh mà cũng nằm cái thế giống như cái thế của thằng bạn của bạn thì mình sẽ ghép cho, đâu phải bik pts là muốn làm sao cũng đc đâu

Ủng hộ diễn đàn