Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc] Cần tư vấn về vấn đề rửa ảnh PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi empty.n, 18/12/12.

Lượt xem: 2,575

1. empty.n Mới đăng kí

Như trên tít đã nói. Em thắc mắc là em có 1 số ảnh PTS đã làm bây giờ muốn đi in ra. Thì có mấy loại in, in ở đâu và những nơi uy tín, giá rẻ, in đẹp ở TP.HCM. Xin mọi người chỉ giúp. Một là em muốn in hình để nộp bài thi và hai là muốn in hình để trưng ở nhà. :) Thanks all

...
  2. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Cái này bạn ra chỗ mấy tiệm rửa ảnh của Huy Cận mà làm, ra đó chọn size in, số lượng,...
    Lên đây hỏi thì mỗi người chỉ một nơi, cứ in thử đi bạn rồi hãy quyết định phóng lớn lên để trưng:|
    empty.n thích bài viết này
  3. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Bạn đến tiệm in Lam Sơn ở đường Đồng Nai gần BigC Tô Hiến Thành, nhân viên phục vụ rất nhiệt tình, bạn thắc mắc j thì cứ wa bên đó hỏi, tiệm in này theo mình là tốt nhất thành phố.
  5. empty.n

empty.n Mới đăng kí

Cám ơn mọi người :)

Ủng hộ diễn đàn