Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc không mở được photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Một Mí, 16/12/14.

Lượt xem: 2,319

1. Một Mí Mới đăng kí

máy em bị lỗi error: 1 không mở được photoshop, cũng không uninstall được. mọi người ai biết giúp em với

...
  2. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

Bạn download cái cleaner tool của Photoshop về gở ra cho no sạch, xong rồi cài lại thử xem sao.
    Một Mí thích bài viết này
  3. Một Mí

Một Mí Mới đăng kí

nhưng mình ko gỡ cài đặt được, nó báo lỗi như hình trên đấy bạn
  4. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Làm theo hướng dẫn kìa bạn .
    Khởi động lại máy tính
    tắt hết ác chương trình đang chạy đi , dùng chương trình diệt vi rút xem ntn
    Rồi gỡ lại Pts đi.
    :>
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  5. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Vào Safe Mode gỡ thử chưa bạn :-? Khi khởi động bấm F8 hoặc F12 trước khi vào win (tùy dòng máy.. cái này bạn google giúp mình nhé)..
    Rồi vào gỡ photoshop thử xem :)
  6. Tiêu Diêu Hậu

Tiêu Diêu Hậu Thành viên cấp 1

Dùng Your Uninstall gỡ thử xem !!
  7. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Phương pháp tốt nhất là ra chợ mua cái búa, những thao tác tiếp theo bạn chắc tự làm được
  8. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

khi bài cài bất kì phần mềm nào của adobe thì bạn lên tắt hết tất cả các trình duyệt rồi cài nhé ;) chúc bạn thành công.
  9. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

bạn đừng nghe mấy người trên nói làm gì cả bạn à, bạn cứ cài lại k phải gỡ... nhưng trong khi cài tắt hết trình duyệt là oke, còn cờ rắc thì lên tắt mạng.
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Gỡ thủ công đôi khi nó không có gỡ được sạch hoàn toàn đâu. Thớt dùng thằng Revo Uninstaller hoặc Your Uninstaller nó xem nào? Xong rồi dùng CCleaner dọn sạch rác trong máy rồi mới cài lại toàn bộ.
    Hà Bơ-Trần Văn Hùng- thích bài viết này.
  11. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn