Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc] Lỗi không vào được mọi loại Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Đỗ Life, 29/6/14.

Lượt xem: 1,908

1. Đỗ Life Mới đăng kí

Tình hình là máy em mới đem đi sửa nên xóa hết phần mềm Photoshop. Đến khi tải về lại thì không vào được mọi loại photoshop :(. Mỗi lần vào là nó hiện như thế này:

Bác nào biết thì giúp em với ạ :(. Em cảm ơn trước /:)

...
  2. Đỗ Life

Đỗ Life Mới đăng kí

Sao chả có ai giúp vậy chời:(
  3. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Bản win bị lỗi rồi bạn ơi.
    Cài lại thủ công "không dùng bản ghost"
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thử portable chưa :-? vẫn không đk thì cài lại win thui, tìm hiểu nhiều là chi cho mệt 8-}
  5. VnZoom

VnZoom Thành viên cấp 2

để mấy nữa mình post lại cho :(
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cho mình xin cái cấu hình máy :-? Cái lỗi này có liên quan tới bộ nhớ nữa.
  7. Đỗ Life

Đỗ Life Mới đăng kí

em đang dùng win XP ạ
  8. Đỗ Life

Đỗ Life Mới đăng kí

Mà cho em hỏi sao để cài lại win không dùng đĩa ạ?
  9. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Kiểm tra Net Fameword xem thế nào đi bạn 8->
  10. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Nhìn khá giống lỗi thiếu Net Fw nhỉ,ko biết PTS có yêu cầu ko?tốt nhất bạn kiếm bản ghost,cài auto ghost 15p là xong ý mà

Ủng hộ diễn đàn