Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thắc mắc] Quá trình dùng pen tool

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi muadong2312, 9/9/14.

Lượt xem: 2,230

1. muadong2312 Thành viên cấp 2

Khi mình đang sử dụng " Pen tool" trong quá trình đó mình ấn nút space để sang "Hand tool" để di chuyển thì Ilustrator của mình tự động chuyển sang "Scissors Tool" mà không phải là quay về Pen như lúc đầu gây bất tiện và tốn rất nhiều thời gian. Bạn nào có kinh nghiệm việc này thì chỉ giáo mình với, thanks !

...
  2. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

của bạn thế nào chứ của mình có bị thế đâu. thả space ra thì nó vẫn quay lại pen mà. còn muốn nhanh xử lý cách bạn là nhấn chữ P :D
    muadong2312 thích bài viết này
  3. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

mấy hơm trước của mình bình thường, giờ chẳng rõ nguyên nhân nữa bạn :(, chán ghê
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chạy nó dưới quyền Run As Administrator lại xem????
    Hà Bơmuadong2312 thích bài viết này.
  5. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

bạn bấm Trl+K> Reset thử có thể do phím tắt đó
    muadong2312 thích bài viết này
  6. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

@Dù Kun cám ơn ban, chạy admin thì oke nhưng mà k chạy nó lại bị :\
    @vanthao mình thử rồi nhưng cũng vậy à bạn, chắc chơi cái cc luôn thử vậy :D số trời đã định ^^
  7. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

:D cc thẳng tiến
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn