Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về việc chọn máy tính cho người mới học desig

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Linh Hằng, 18/10/15.

Lượt xem: 2,024

1. Linh Hằng Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi em muốn mua máy tính tạm thời để học thôi còn khi lên ĐH sẽ nâng đời mua máy khác nên trc mắt em chỉ cần máy có thể thiết kế đồ họa 2D ( em mới bắt đầu tập tành desig nên trình còn gà ) thì nên mua máy gì giá khoảng 5tr ? Cũ cũng đc ạ :))
    P.s : Con Asus X205TA hoặc HP Stream có đáp ứng đc ko ạ?

...
  2. hoangnam31899

hoangnam31899 Mới đăng kí

bèo cũng phải ~10m là tầm trung rồi bạn. giờ xem tạm video chờ đại học mua con 15 20m mà dùng
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Linh Hằng

Linh Hằng Mới đăng kí

hoangnam31899 Bh em mua máy để học nên muốn mua con nào có thể desig tạm tạm để học des luôn thôi í ạ :v
  4. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Google từ : laptop học đồ họa 5 triệu ~^o^~
  5. Linh Hằng

Linh Hằng Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi tầm dưới 10tr có máy nào ổn ko ạ?
  6. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Đóng PC thôi, ko kiếm mấy con laptop cũ thử xem
  7. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

8. Linh Hằng

Linh Hằng Mới đăng kí

tmhung em cũng định mua lap cũ th í =))
  9. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

với 5 củ mà làm đồ họa thì cùng l;ắm chạy pts và là máy cũ chứ máy mới không có đâu :))
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Trước sau gì cũng đầu tư, sao không đầu tư 1 lần luôn đi. Tầm 15 chai gì đó.:D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn