Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về Zbrush - Nhờ vả các bác

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Ninja4A, 21/6/16.

Lượt xem: 2,231

1. Ninja4A Mới đăng kí

Em đang tìm 1 khóa học Zbrush ở Hà Nội, học trong hè này, từ 2 tới 3 tháng :D. (Mấy ngày có lên google tra và hỏi đủ kiểu nhưng vẫn chưa có chút thông tin nào khả thi :()
    Có bác nào ở đây có thông tin về khóa học hay các lớp đào tạo thì chia sẻ thông tin cho em được không ạ?
    Em cảm ơn các bác nhiều :D

...
  2. Ninja4A

Ninja4A Mới đăng kí

Các bác giúp em với ạ :-s:D
  3. nhupham53

nhupham53 Mới đăng kí

Bạn học được online hong ? Học 3D cơ bản thì nên học maya hay 3dmax, cá nhân mình nghĩ maya dễ ứng dụng hơn, 3dmax chuyên bên kiến trúc hơn. Bạn học được online học khóa online zbrush của bên CGA. Mình học khóa off thấy được. Còn ở Hà Nội học off thì có Dsculpt studio. Zbrush thẳng tiến :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn