Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc vì bài bị khóa bình luận

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi hyang, 23/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 8,797

1. hyang Thành viên cấp 1

e là mem mới, mới tham gí diễn đàn k lâu. Cũng có theo dõi các bài viết vì e cũng thích đồ họa, th.kế nhưng gia đình k đồng ý cho học. Thi thoảng e cũng cmt vào các bài viết nhưng chưa có bạn nên cũng muốn đăng bài đề thu hút lượt xem, qua đó l.quen đc nh bạn trog d.đ hơn. 2 hôm trc e đăng một bài vào mục nhờ vả linh tinh, thực sự thì vc e nhờ cũng k q.trọng và cấp bách cho lắm. E cũng muốn n.c vs các ac trên VDS 1cách cởi mở, thoải mái nhưng cách các mem phản hồi lại làm e khá buồn. Thực sự e k hề nói tục, lả lướt hay đăng các n.d thiếu lành mạnh nhưng bài viết lại bị khóa bình luận. E cảm thấy rất băn khoăn và bị cản trở về mặt tâm lí khi muốn gắn bó hơn với diễn đàn, mong ad trả lời e sớm ạ

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thứ nhất, bạn vi phạm nội quy đặt tiêu đề (tôi đã fix)

Thứ 2, bạn nói topic nào bị khóa fải nói rõ ra chứ, đưa link ngta còn biết! Nói vòng vo kiểu này ai biết mà giúp?
    hyang thích bài viết này
  3. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

4. hyang

hyang Thành viên cấp 1

e xl, vì e dùng đt nên k tiện post link, với e là mem mới nên k rõ các vấn đề này, nhưng phiền ad để lại t.nhắn nhắc nhở khj mem vi phạm để mem còn biết đường tránh ạ, còn e nhờ thế thôi chứ k có ý gì đâu, sao mọi ng nặng lời quá :(
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Àh, đáng lẽ vừa rồi tôi sẽ ban nick bạn vì cái tội "nhờ vả linh tinh" đây ạ, nhưng mà quên mới chỉ close thôi chứ chưa ban :) Nhờ bạn lập topic này tôi mới nhớ đấy!!!!
    hyang thích bài viết này
  6. hyang

hyang Thành viên cấp 1

thế mà cũng bị ban nick í ạ? ad độc đoán hơn cả bác giao thông nữa @.@ e sợ :'(
  7. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

chết bạn rồi, lo tiền mà chạy chọt đi nếu ko là mất nick luôn đấy :-ss
    ZinPhyang thích bài viết này.
  8. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Nếu muốn nhờ vả người khác thì bạn nên để í xem cái bạn nhờ vả có hợp tình hợp lí ko ? Đã là nhờ thì nhờ 1,2 tấm hình thì còn có người rảnh rỗi giúp bạn. Đằng này post gần chục tấm hình mà kiu nhờ. Giả dụ bạn của bạn nhờ chép 1,2 bài trong tập hay chép giùm 10 trang thì cái nào bạn sẽ đồng í mà ko cần suy nghĩ.
    Bạn là nữ có lẽ bạn cũng dễ hiểu điều này. Mình ko có ác í gì, chỉ là góp í chân thành zị thui.
    hyang thích bài viết này
  9. hyang

hyang Thành viên cấp 1

ukm, cảm ơn bạn, mình nghĩ là mấy tấm cũng khó xử nên đăng như thế ai làm đc tấm nào thì làm thôi, cũng k lường đc vc này ^^!
  10. hyang

hyang Thành viên cấp 1

mất nick thì đành chịu bạn ạ @.@ mình buồn buồn nên vào diễn đàn thôi, tâm trạng bất ổn ý mà, chắc k vào đc thì âm thầm theo dõi vậy! nhưng mình vẫn nghĩ nếu mem sai thì ad nên nhắc nhở, thế tốt hơn
  11. nguyenphu.pn

nguyenphu.pn Thành viên cấp 2

=)) tui thích cách nói của bạn =))
    ZinP thích bài viết này
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thấy bạn là nữ mà ăn nói khá là vô duyên .
    ZinP, Ku Sang, nguyenphu.pn2 người khác thích bài viết này.
  13. hyang

hyang Thành viên cấp 1

mình sẵn sàng nghe góp ý, bạn cứ nói thẳng, mình tiếp thu
    Ku Sang thích bài viết này
  14. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

chị ấy ơi...chị là nam hay nữ thế???nữ em :-bd
    do lag thôi chị ạ.
    có topic không cmt đc, tưởng đâu bị gì...cmt top khác thì dc!
    hyang thích bài viết này
  15. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Còn tui thì thích cách nói của bác này =))
    ZinP, SuperGấu, nguyenphu.pn1 người khác thích bài viết này.
  16. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

anh ấy mở topic tối nay với chủ đề gay deleted mà lị!!! =))
    ZinPhyang thích bài viết này.
  17. hyang

hyang Thành viên cấp 1

gọi là chị rồi mà vẫn còn hỏi nam hay nữ, cái này khó xác định bạn ạ! v.v
  18. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Trong topic đó có thấy tình huống này :)
    sun_writer đã nói:
    “thực tình mình cũng muốn cho bạn đi ra đảo chơi luôn ấy :D
    Bạn nói: đc thế thì còn j bằng ợ

=> Ra đảo ở đây là ban nick đó, vì bạn nhờ vả hết sức linh tinh mà đã vậy bạn trả lời 1 câu còn linh tinh hơn nữa chứ @@. Thật là pó tay :)
    hyangnguyenphu.pn thích bài viết này.
  19. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

nhờ vả kiểu đấy thì khóa là đúng r. Lời lẽ cụt lủn. Nội dung nhờ vả hoang đườg
  20. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bạn có biết ad và các mod của diễn đàn mỗi ngày phải xem bao nhiêu top để quản lý 4r ko. Trường hợp của bạn cũng ko phải là duy nhất và chưa có tiền lệ. Ai bị khóa top cũng yêu cầu giải thích và inbox rõ ràng thì người ta điên mất.

Bạn là mem mới bạn cũng nên học quy định chứ, cái gì cũng bảo mem mới thì tất cả chúng tôi ai sai cũng viện lý do đó sao. Tôi nói thẳng là cách nói chuyện của bạn vô duyên và giống như bỡn cợt ấy, có khi bị điên cmnr cũng ko chừng. Bây giờ sang đây lại bảo ad độc đoán, ko biết bạn nghĩ gì nữa.

Bạn là nữ nhưng tôi nói sự thật thôi, nói nhẹ nói tránh sau này mắc công nói lại
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn