Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tham gia ngay MISS WDZ để nhận phần thưởng giá trị nhân dịp sinh nhật 4rum được 3 tuổi

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi boyplay, 29/9/12.

Lượt xem: 1,781

1. boyplay Thành viên cấp 3

BQT cho tớ quảng cáo 1 tí hén. Thanks BQT nhà mền :D. Nếu BQT thấy ko đc thì tiễn e nó đi dùm tớ vậy :)

4rum WindowsZ ta thấm thoát đã được 3 tuổi rồi. Mọi người trong gia đình WNZ chúng ta cùng nhau chúc mừng cho 4rum nào. [​IMG] 4rum chúng ta sinh nhật ngày 13/10. Nhưng do tổ chức event cho các bạn nên có thể Offline vào 11/11/2012 và trao giải luôn. Hi vọng các bạn cũng chuẩn bi tinh thần đi off cho vui nha[​IMG]

Nhân dịp này, BQT có 1 event nho nhỏ, rất dễ chơi và cực kỳ hứng thú [​IMG].

Đó là cuộc thi MISS WDZ, do 4rum ta khá là hiếm các bạn nữ nên ta tổ chức cuộc thi này nhằm khuyến khích thêm nhiều mem nữ bik đến 4rum chúng ta hơn.

Thể lệ cuộc thi rất đơn giản như sau:

1. Tất cả thành viên của WindowsZ.net đều được tham gia. Và bài tham gia sẽ bược post tại box này: CLick vào đây -> MISS WNZ
    2. Upload hình ảnh về người yêu, bạn gái, em gái, mẹ....nói chung là phụ nữ để dự thi [​IMG].
    3. Để tránh việc upload hình ảnh không phải của bạn (VD như chôm trên mạng về để dự thi), BQT yêu cầu hình ảnh bao gồm: Nếu là mem nam, phải có 1 tấm ảnh của bạn và bạn gái chụp chung không qua chỉnh sửa. Nếu là mem nữ, phải đc BQT xác nhận qua Webcam [​IMG].
    4. Bạn có thể up nhiều ảnh, và tấm nào đẹp nhất bạn hãy để lên đầu tiên.
    5. Hình thức đoạt giải sẽ dựa trên lượt click thanks bài viết của bạn dự thi. BQT cũng sẽ dùng 1 tấm ảnh đầu tiên mà bạn cho là đẹp nhất để đưa lên Facebook của diễn đàn. Các bạn có thể lôi kéo bạn bè trên facebook để vào xem.
    6. Và thông tin khi tham gia bao gồm
    Họ tên thật*:
    Nick yahoo*:
    Địa chỉ facebook nếu có:
    Số điện thoại*:
    Khu vực sống*:

7. Đặt title tiêu để phải theo mẫu sau: [MISS WDZ] Bài dự thi của [nick_của_ban]. Nếu sai mẫu, sẽ không được tính và sẽ xóa bỏ
    8. Các bạn phải tự chịu trách nhiệm về hình ảnh của mình khi post lên diễn đàn

Cơ cấu giải thưởng bao gồm:
    1 giải nhất: 500k
    1 giải nhỉ: 300k
    2 giải 3: 100k
    và 5 giải khuyến khích: 1 thẻ cào 50k mỗi giải [​IMG]

Có thể có thêm các giải khác BQT sẽ thông báo sau.

Hình thức nhận giải:

1. Nhận giải trực tiếp vào ngày offline của diễn dàn ngày chủ nhật 11/11/2012
    2. Nếu các bạn ở xa. BQT sẽ dùng thẻ cào để thay thế. Và gửi qua điện thoại

...

Ủng hộ diễn đàn