Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tháng 8 mùa thu....

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LoveScorpius1511, 11/11/12.

Lượt xem: 2,219

1. LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Chắc ghi cái tit ai cũng nghĩ em lạc đề =)).Chả là sáng nay cho vào sân trường chơi,thấy lá rụng nhiều đẹp quá nên chụp phát.Về tô tô vẽ vẽ xong dc thế này :D.Máy ảnh kỹ thuật số hơn triệu rưỡi hà,mất nét,rung,sửa còn lỗi,mấy bác bỏ qua cho nhé :D.Chủ yếu là ý tưởng ^^.

Rất vui dc làm quen với những ai yêu thích PTS :x FB mình,năm nay 12,Marie Curie Q3 nha :D : http://www.facebook.com/nguyenquang.tamtuan

...
    Thủy ZiryByGu thích bài viết này.
  2. Bầu Trời Xanh

Bầu Trời Xanh Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn :-bd
    LoveScorpius1511 thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chào bạn , chắc bạn còn nhớ mình chứ :D Thôi chuyện xưa bỏ qua , nam nhi cả ai đâu để bụng lâu làm gì đúng ko ;;)
    Mình xin góp ý thẳng thắn với bạn chút nha ( tính mình là vậy ) :
    _ Bạn blend màu đẹp đó , màu bầu trời cũng rất hợp nữa ! \m/
    _ Nhưng mình chưa thấy ý tưởng của bạn là gì cả ngoài việc xóa cái tháp đi ! :">
    Rồi , góp ý xong rùi , bạn có bực bội gì mình cũng xin chịu ! B-)
  4. Two

Two Thành viên cấp 3

Chỗ bạn xoá toà nhà vẫn còn vết mờ kìa : )
    Theo mình, bạn k nên để text sáng loá như thế > sẽ k đẹp : )
    Màu mùa thu mình thấy thế này hơi chói ^^

mà nhỏ tuổi mà thế này là tốt rồi! Gắng lên nha. PS thú vị lắm đấy ^o^
  5. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Trường bạn rất cổ kính, rất đẹp. :like:
    Bạn ghép trời vào khá tốt. Tuy nhiên phần góc trời bên phải, phía dưới còn chút lỗi (tòa nhà).
    Phần text không hợp lắm. Cá nhân mình, đối vs tấm hình này thì mình không thích màu và font của text.
  6. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

thu này hơi ám quá.
  7. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

mình mà là bạn mình sẽ để cái máy ảnh ngang vs mặt đất. :">
    LoveScorpius1511Dung Jin thích bài viết này.
  8. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Ok ko tính chuyện cũ ;;).
    -Ùh thực ra thì làm cũng gấp nên ko có nhiều thời gian đầu tư ý tưởng,định là làm lá rụng nữa mà ko kịp.Thanks ông! :x
    DX_Degeneration thích bài viết này
  9. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Cám ơn góp ý của bạn nha^^.Đúng là hình như còn tòa nhà,giờ mới để ý =)).Đúng là màu hơi chói quá.Thanks góp ý nhé,mình sẽ rút kinh nghiệm :D

Ủng hộ diễn đàn