Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay áo cho chú minion

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyencuongduong1993, 4/9/13.

Lượt xem: 5,604

1. nguyencuongduong1993 Mới đăng kí

em chào các anh chị trên diễn đàn ạ. tình hình là em đang muốn thay áo cho chú minion nhưng em làm thử mấy lần rồi, thay được màu áo nhưng mất hết khuy và đường viền, (nếp gấp vải ), anh chị nào biết cách thay đổi màu áo mà vẫn giữ lại được khuy và đường viền ( nếp gấp vải ) thì có thể chỉ chi tiết cho em được không ạ, vì em mới tập tành Ps nên không biết nhiều, em cảm ơn anh chị trước ạ =)

...
  2. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Muốn thay áo ntn nhỉ?
  3. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

hóng cao thủ
  4. vầy đc chưa bạn
    nguyencuongduong1993 thích bài viết này
  5. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

góp vui .. dòn vô 1 cái cho tiện
  6. nguyencuongduong1993

nguyencuongduong1993 Mới đăng kí

cái đổi màu các anh chị làm như trên thì em cũng hỏi và mò ra được rồi, nhưng ý em muốn hỏi là . bây giờ con minion của em đang mặc cái áo màu xanh em muốn đổi cái áo đấy thành áo câu lạc bộ real nhưng phải giữ lại được KHUY VÀ NẾP GẤP VẢI thì em phải làm như nào, anh chị làm nhiều rồi chỉ em với ạ =)
  7. tuan tung

tuan tung Thành viên cấp 1

nice pic
  8. bạn đăn mẫu áo lên đi a e biết đường mà làm chứ...
  9. nguyencuongduong1993

nguyencuongduong1993 Mới đăng kí

thay áo em minion màu xanh thành cái áo real như trong hình , ai làm được chỉ em với

Ủng hộ diễn đàn