Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Baby's eyes

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Mèo Tít, 27/11/12.

Lượt xem: 2,739

1. Mèo Tít Thành viên cấp 1

Rất tiếc là em lại làm mất stock rồi nên ko đưa ra cho mọi người xem được :) Các bác xem rồi ném cho em ít gạch đá, chả cần like nhưng ít người quan tâm thì buồn lắm :([​IMG]

...
    yuna.shockpitlamgi thích bài viết này.
  2. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Đang xem khúc trên thấy thích thích xong kéo chuột xuống... hk hiểu ý đồ của chủ thread khi ghép 2 cái hình này lắm ík :|
    Mèo Tít thích bài viết này
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ý đồ thì cái dưới là nguyên nhân của cái trên, cái trên là kết quả của cái dưới 8-}
    Mezzazzy, Mèo TítTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nguyên nhân - kết quả 8-}
  5. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Lúc đầu cũng nghĩ rứa ak :"> nhưng mờ tự dưng có thêm cái chữ "The baby's eye" vào thành ra thấy hk liên quan mấy :|
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Chắc là để đánh lạc hướng người xem 8-}
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đôi mắt của em bé kia nhìn trong sáng thật :)
  8. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

@@ ý em nói một cách thẳng toẹt ra là người mẹ bỏ con theo người đàn ông khác đang ám ảnh khi nhớ về mắt của đứa bé :D Chỉ vậy thôi ạ
    stardustmadcatpitlamgi thích bài viết này.
  9. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Quan tâm, quan tâm nhưng mờ mình thấy hình như hơi rời rạc thì phải >.<
  10. Anh Quốc

Anh Quốc Mới đăng kí

Theo mình nghĩ thì ý nghĩa của tấm này là : Sự buông thả của giới trẻ làm tăng cao việc nạo phá thai, đôi mắt của đứa bé thể hiện :"Mẹ ơi đừng bỏ con" , còn ở dưới giống như việc người mẹ đắn đo suy nghĩ về việc bỏ hay không"
    Mèo TítHùng Nguyễn thích bài viết này.
  11. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác, đấy cũng là một ý tưởng ạ :D
  12. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Mình nghĩ nên bỏ các bokeh đi để mặt bé thật sự được nổi bật, trong sáng :)
  13. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

@@ Vâng, em sẽ chú ý hơn ạ
  14. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

:D đọc chú thích của bạn mình mới hiểu nội dung tấm ảnh. Bỏ cái brockeh trên mắt và góc trên bên phải đi bạn à. cho mắt nó long lanh hơn á :D
  15. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

Hi hi, tại em còn gà quá, những lần sau sẽ cố gắng hơn. Cảm ơn các bác đã nương tay ko quăng gạch đá :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn