Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The first my painting !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Tony988, 19/1/13.

Lượt xem: 2,437

1. Tony988 Mới đăng kí

Hi các đồng chí,>:D<
    tớ biết VDS cũng lâu rùi nhưng chưa có 1 tp nào hết , nay mạo mụi quất 1 tấm để gọi là ra mắt các đồng chí hen.
    chủ yếu là painting trên PTS mất khoảng 3 tiếng, bằng chuột lâu lắm rùi (chuột bi), vẽ xong ko thấy thần thái gì hết, tay nghề còn kém có gì các bác chỉ bảo thêm... hì hì B-)

...
    FMP, Phúc Đào, Gooner Designer1 người khác thích bài viết này.
  2. iammai

iammai Thành viên cấp 1

nhìn hơi thô nhưng nếu bạn dùng chuột bi mà vẽ được thế thì đúng là siêu nhân, tại sao bạn í lại làm được thế 8-> tóc mình nghĩ bạn dùng smudge kéo chút nữa xem, nhìn giống mì sợi quá =P~
    FMPTony988 thích bài viết này.
  3. conduong

conduong Banned

có tài vẽ nhưng xem lại tiêu đề đi, ko dùng đc tiếng anh thì cứ tiếng việt mà dùng ko ai cấm
    Happy Girl thích bài viết này
  4. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

(:| cái tiêu đề kìa, chắctopic của bác sắp bị ra đi rồi
    Tiểu Thiên thích bài viết này
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

oh đẹp đấy chứ nhỉ. Muốn thử 1 pic quá.
  6. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Chả hiểu ý nghĩa cái tittle của bạn là gì luôn :v :v
  7. Mèo Sắp Mập

Mèo Sắp Mập Thành viên cấp 1

người Việt dùng tiếng Việt đi bạn gì ơi :| đừng viết sai tùm lum tùm loe vậy khó coi lắm
  8. Tony988

Tony988 Mới đăng kí

tui vội quá nên đánh sai thứ tự của chữ " first ", có cần fải hùa dìm nhau như vây ko ?, còn ad hay mod nào tháy ko vừa mắt thì cứ việc " xóa " topic đi, coi như tui vô nhầm chỗ z..!
  9. conduong

conduong Banned

mồm bảo chỉ bảo ném đá ném gạch này nọ... mà hô ngta hùa nhau dìm, sai thì tiếp thu mà sửa đi lại còn cứng đầu nói thách thức
  10. thuynganquan

mình ko có ý nói bạn sai chính tả, ý mình chỉ bảo chữ đầu tiên bạn ko viết hoa, bạn ko đọc nội quy à.
    Tony988 thích bài viết này
  11. Tony988

Tony988 Mới đăng kí

xl, chú e còn nhỏ lắm nói năng cho cẩn thận, trình hơn tui rồi hãy mạnh miệng , nếu thix thì làm 1 cái battle manip, painting hay j j cũng đc ..!
  12. thuynganquan

bạn ko thấy mình nói rất lịch sự à, đừng cậy lớn tuổi mà to giọng ở đây, ban mới phải là người xấu hổ ấy :-<
  13. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

Mình sn 88, chắc đủ tầm để nói chuyện nhỉ. :)
    Bạn đặt tiêu đề sai quy định, chưa kể sai tiếng Anh thành ra tiêu đề vô nghĩa. Người ta thấy sai góp ý cho vài câu để sửa bạn đã ko chịu nổi, quay lại lớn tiếng và thách thức đọ trình này nọ. Bạn lớn mà cư xử có khác gì con nít đâu!?
    Bạn muốn góp ý về bức vẽ thì mình cũng xin mạnh dạn "múa rìu qua mắt thợ" vầy: Tỉ lệ các chi tiết sai tùm lum, mũi dài, miệng hô, cằm ngắn, cổ lệch, vai dị dạng, khuôn mặt vô hồn, tóc vẽ cẩu thả (nếu khuôn mặt đã vẽ tả thực thì sao lại vẽ tóc thành 1 nùi mì tôm như vậy?). Thêm 1 điều nữa: đây đâu phải hình xử lí kiểu retouch hay manip mà bạn để là before & after?
    Vạch lá tìm sâu chút bạn đừng để bụng. Nếu còn tranh mong bạn up thêm để anh em VDS đánh giá trình độ và học hỏi thêm. :)
    sun_writer, Tony988, Tiểu Thiên4 người khác thích bài viết này.
  14. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Tóm lại là chủ thớt muốn show hàng cho mọi người cùng " nhào vô thán phục" nhưng mọi người đi lệch hướng, góp ý tiêu đề nên chủ thớt hơi mất bình tĩnh và " lộ rõ bản chất". Đề nghị anh em vào vấn đề chính giúp chủ thớt :v :v
    :3 :3
  15. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

I LKIE IT (Đú tiếng Anh tào lao xí :)) )

The first my painting là gì ý nhỉ, ý bạn có phải là: My first painting @@

Tony988
    Mới đăng kí, Nam, 24, từ Biên Hòa
  16. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

Đã sửa lại tiêu đề cho thớt, lần sau hy vọng thớt rút kinh nghiệm đặt tiêu đề đúng quy định.
    Tony988 thích bài viết này
  17. Tony988

Tony988 Mới đăng kí

xin cám ơn bạn !
    đây mới là những gì tôi muốn nghe !!!
    vì quá tập trung cho khuôn mặt nên đến chi tiết tóc thì đuối nên nguệch ngoặc cho xong hìhì..
    Anh Lam thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn