Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

The Fisrst Photo - Bộ ảnh đầu tiên của mình (Mẫu nữ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi haohohap1988, 5/6/13.

Lượt xem: 3,147

1. haohohap1988 Thành viên cấp 1

Hi các bạn , mình mới tham gia diễn đàn trong thời gian gần đây , mình rất yêu nghệ thuật và mình cũng có sở thích nhiếp ảnh nên hay vào box "Tác phẩm của bạn" để học hỏi tham khảo các bộ ảnh mà các bạn đăng lên , đặc biệt là các bộ ảnh của DemiCat ... đẹp ngất ngây luôn các bạn ạ . Mình đang làm việc trong 1 shop thời trang nên mình cũng thử tập chụp chọe một vài tấm ảnh chụp mẫu , các bạn xem qua và cho mình xin vài ý kiến nhé . Rất mong được học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị và các bạn .
    THE FIRST PHOTO

...
    pitlamgi, b0yHN_96, Long Khánh1 người khác thích bài viết này.
  2. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

tấm này ổn định nhất
  3. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

mỗi phát bấm máy thay 1 cái áo :))
    HnDavideshaohohap1988 thích bài viết này.
  4. haohohap1988

haohohap1988 Thành viên cấp 1

BaoZ : Thank bạn nhiều nhé
    hakhanhbk2008 : mỗi bộ đồ là nhiều tấm lắm , tại lựa ra những tấm đẹp nhất để up lên đó bạn
  5. quocthang_ynwa

quocthang_ynwa Thành viên cấp 2

X.H cứ như xếp hình :3
    HnDavides thích bài viết này
  6. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

x.h =)) photos di liền với xh =)) pic 4 cũng đk đấy bạn ..
  7. HnDavides

sao ko chụp xoay ngang vai kiểu đổi gió chứ
  8. haohohap1988

HnDavides : Có thể hướng dẫn mình kiểu xoay ngang vai đổi gió không bạn , mình mới tập chụp nên cũng chưa rành
    HnDavides thích bài viết này
  9. giolangthang_94

giolangthang_94 Thành viên cấp 2

10. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

bạn mở shop quần áo ah @-)
    sr vì bạn làm mình liên tưởng đến mấy fanpage quần áo :D
  11. HnDavides

haohohap1988 sr bạn mình viết thiếu dấu :)) ý mình là xoay máy ảnh ra chụp ngang thì ảnh sẽ rộng và có bố cục hơn ấy
  12. terring12

terring12 Thành viên cấp 1

thích tóc mod :)
  13. haohohap1988

Vo Hoang Bac : mình chụp hình cho shop mình làm việc thôi bạn , tiền đâu mà mở shop^^
    HnDavides : Thì ra là vậy :D , cái này phải dụ mod ra công viên hay chỗ nào rộng rãi , cây cảnh nhiều mời được ^^ , chứ chỗ mình chụp có vài cái cây à , quay máy ảnh ngang trúng phải những chi tiết thừa ... thank HnDavides góp ý nhé .
    terring12 : Tóc mod mấy ngày chưa gọi nên xoăn xoăn vậy đó :P. Thank nhé
    terring12 thích bài viết này
  14. BingBing

BingBing Mới đăng kí

Nhìn giống chụp hình lưu niêm -_-
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Da Mod đẹp thế :x
  16. haohohap1988

Các bạn ơi...
    Mình có tấm hình này (Hình gốc hơi nặng ) , đây là hình gốc chụp từ máy ảnh CANON EOS D600 , LEN 1.8 50mm . Các bạn có thể giúp mình len màu cho giống với topic này được ko ạ . http:// forum.vietdesigner.net/threads/angel-vuon-nhan-trua-nang.26640/ . Mình muốn coi thử hình mình chụp ra ... người khác len như thế nào để học hỏi cách len cho đẹp các bạn ạ ...Mình mới vào nghề nên rất cần sự giúp đỡ .... thank cả nhà

17. Nguyễn Phan Thanh An

Nguyễn Phan Thanh An Mới đăng kí

1 like cho tấm #2
  18. HnDavides

tặng bác này !!

Ủng hộ diễn đàn