Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thêm 1 bản vẽ ra lò ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Kun Mắt Hí, 28/8/13.

Lượt xem: 3,675

1. Kun Mắt Hí Thành viên cấp 2

Bản vẽ bằng tay trên giấy A4 nhưng chỉ vẽ đủ tới khúc eo thôi :) Thế là lên máy tính dùng PTS vẽ tiếp phần quần và chân :3
    Mong các bác chém nhẹ nhé :D

...
    Zanakan thích bài viết này
  2. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Từ đầu đến vai, nhìn ra dáng nghiên, từ ngực trở xuống nhìn lại ra dáng dọc. Vị trí đặt miệng bị lệch sang trái 1 tí. Vai phải và chân phải hơi sai tỉ lệ. Nói chung là khá, ráng lên bạn nhé. :)

Like!
    Kun Mắt Hí thích bài viết này
  3. LightHammers

LightHammers Thành viên cấp 1

Ráng blend thêm màu da (ý mình là đánh bóng ấy), nhìn chân tay cho nó tròn tí xiu đi bạn. Bây giờ nhìn vào thấy hình bị dẹt mất rùi.
    Bạn cứ tưởng tượng ngực trên và éo dưới là 2 hình tam giác quay ngược mũi nhọn vào nhau ấy,hai vai lúc nào cũng phải lớn hơn eo, nhìn nghiêng nhìn dọc kiểu gì cũng phải đúng như vậy thì vẽ mới mi nhon được.
  4. Kun Mắt Hí

Kun Mắt Hí Thành viên cấp 2

cảm ơn các bác :) e chưa qa trường lớp nên khi lên phác thảo sẽ sai sót nhiều :D e sẽ tiếp thu và khắc phục những lỗi đó :D
  5. LightHammers

LightHammers Thành viên cấp 1

Vẽ sơ sơ thì nó phải như thế này nè.Mình cũng ko học hành gì hết, toàn tự học ko à. Nên chia sẽ chút xíu kinh nghiệm ấy mà.
    vẽ người nó có chuẩn rùi, cứ theo đó mà vẽ chắc chắn sẽ đẹp thôi.
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình chả biết gì, nhưng mà lép quá @@
  7. Kun Mắt Hí

Kun Mắt Hí Thành viên cấp 2

#5 : èo @@ nhìn chi tiết rối mắt @@!

Ủng hộ diễn đàn