Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thêm chức năng Spoiler

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi faragona, 21/6/12.

Lượt xem: 2,960

1. faragona Thành viên cấp 2

Spoiler là một chức năng rất tiện dụng, đặc biệt là các post dài và nhiều hình ảnh hay phân đoạn thì nên sử dụng spoiler để tiện bố cục bài viết. Theo nhận thấy của em thì diễn đàn chưa có chức năng đó thì phải. Anh Ph.D xem xét có thêm chức năng đó vào không? :-/

...
    Ko Elizabeth thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chức năng này khá hay nhưng diễn đàn mình đang sử dụng là mã nguồn mới Xenforo nên chưa thấy có thẻ tag này, mình sẽ cố nghiên cứu nếu như có thể thêm được chức năng này thì chắc chắn sẽ thêm :)
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

4. TheOne

TheOne Thành viên cấp 1

Xenforo có chức năng Spoiler đó anh. Em thấy 1 số diễn đàn sử dụng Xenforo có chức năng này rồi (như bka.vn) \:D/
  5. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Ùa. mình cũng cùng ý kiến vs chủ thớt. Nhìu cái dài quá hoặc ngoài lề thì để vô đó cho gọn bài viết
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ủng hộ diễn đàn