Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Theo phong trào] Vẽ chibi giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Tiền Lợi, 17/2/13.

Lượt xem: 3,907

1. Nguyễn Tiền Lợi Thành viên cấp 1

Nhờ các bác vẽ giúp mình... ^^

...
  2. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ra là có cả phong trào nhờ vả vẽ chibi và các bạn đang chạy theo phong trào nhờ vả nhiều hơn là tự mày mò để vẽ :-j
    Phạm Hữu Dư, Ryan Lee, Cù Cúc Cu4 người khác thích bài viết này.
  3. namkts

namkts Thành viên cấp 2

Theo pkong trào là sẽ bị troll :))
  4. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Nếu chỉ nhờ theo phong trào thì nghỉ đi cho khỏe :-q
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

giờ thấy nhảm vãi, bao nhiêu 2pic toàn là nhờ vả, nản, diễn đàn designer mà toàn nhờ vả :|
  6. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

chắc bạn này muốn ăn gạch :))
    lại còn phong trào nhờ vả nữa *_*
    nhờ xong ăn vả ?
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Có 1 giải pháp để rum bớt đi nạn nhờ vả tràn lan như hiện nay là nếu nhìn thấy topic nhờ vả là cứ bay vào troll thẳng tay , troll ko thương tiếc , giữ cái đầu lạnh mà troll , troll và troll , troll everywhere ... Bất độc bất trượng phu .
    Mịa , ức chế lắm rồi ...
    Happy Girl, namkts, heo siu nhân3 người khác thích bài viết này.
  8. Tiến Linh

Tiến Linh Thành viên cấp 1

Tùy trường hợp các bác à. NHiều người người ta cần lắm mới nhờ, và đây cũng là box nhờ vả, nên các bác thấy cái nào nhờ không được thì cứ vả, cơ mà cũng giúp người ta xong rùi vả cũng được 8-}
  9. b0yHN_96

sao kinh khủng khiếp hoảng hốt thế anh =)) bình tĩnh bình tĩnh
    DX_Degeneration thích bài viết này
  10. Thiên Ma

Cũng muốn bình tĩnh lắm chứ :">:">:">
  11. Nguyễn Tiền Lợi

Nguyễn Tiền Lợi Thành viên cấp 1

Nếu như thế thì dẹp box nhờ vả cho rồi bác ạ :). "nếu nhìn thấy topic nhờ vả là cứ bay vào troll thẳng tay" thế thì phiền bác khỏi vào box này, không thì bác lại ức chế mất thôi. Nhờ vả cũng có mặt tích cực. Tạo điệu kiện phát triển tài năng cho anh em VDS. Em biết bác có tài, đủ giỏi rồi, phiền bác để "gà son" như bọn em học tập. ;)
  12. Thiên Ma

Nếu mình nhớ ko nhầm thì bác đã có 3 bài nhờ vả kể từ khi lập nick đến nay phải ko ?
  13. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ô, diễn đàn lại tăng dân số à =)))
    Mệt mõi =)))
  14. Nguyễn Tiền Lợi

Vâng, em không cố ý lạm dụng tài nguyên của diễn đàn. Vì gấp quá nên em mới nhờ vả các bác, có thể chữ [Theo phong trào] ở trên làm nhức mắt các bô lão ở đây. Thừa nhận em sai và xin lỗi toàn thể VDS. Nhưng thực sự em không thích thái độ của bác :)
  15. b0yHN_96

có ngĩa là bạn Nguyễn Tiền Lợi ko hiểu vấn đề, từ trc đợt valentine cho đến bây h đã có nhiều người lập 2pic nhờ vẽ chibi, nói chug là có mấy 2pic thôi thì cũng ko sao
    Bây giờ vào 4rum lúc nào những 2pic vừa lập ko phải là tút, trưng bày tác phẩm blah blah.. mà toàn thấy nhờ - vả, nhờ - vả :) vậy bạn nghĩ sao
    mình khuyên bạn nên tìm kiếm những người biết vẽ chibi trog 4rum và inbox :) chứ ko nên lập topic nhờ như này
    Nguyễn Tiền Lợi thích bài viết này
  16. Thiên Ma

Tính tôi thẳng như ruột bò , chém tôi chém , giúp tôi giúp , vậy thôi .
    b0yHN_96 thích bài viết này
  17. Ngok ngheck forever smile

Ngok ngheck forever smile Thành viên cấp 1

Tự mài mò vẽ đi chứ ng` ta đâu có rảnh mà vẽ ko cho ngồi hưởng!! Nếu mún ng` taz vẽ cho thì topic nên thêm câu " Sẽ hậu tạ " :))
  18. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Hình như mình chưa nhờ ai vẽ kai j :))
  19. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

Bây giờ thế này nhá! Đừng để ý mấy cái người lười giúp đỡ ở trên, he he
    Cứ inboxxxx cho xin contact với infor mẫu thì tớ vẽ cho. :">
    Tiến Linh thích bài viết này
  20. Nguyễn Tiền Lợi

Vậy tùy bác :D. Cơ mà em thích những người sống thật. Thui Topic tới đây thôi. Hi vọng mọi người đừng spam nữa.

Ủng hộ diễn đàn