Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiếu nữ nghịch súng dưới mưa :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninh milan, 1/4/14.

Lượt xem: 6,604

1. ninh milan Thành viên cấp 2

url em lấy từ fb lên chất lượng còn hạn chế,với cả em biết lỗi cơ bản trong bộ ảnh này là để mẫu để tay vào cò súng nên các bác đừng ném gạch thêm nhé :v
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    nhokbun_ko0l_9x, G DinnyBảo Trần thích bài viết này.
  2. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Mình chỉ thíc tấm #3 thôi :)
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

2 lỗi trầm trọng k kém là cầm vào băng đạn và cầm vào thước ngắm :)) à còn ngắm không đúng nữa chứ, ai lại giơ mặt xa thước ngắm thế :-s thích M4A1 Camo với bối cảnh thôi chứ mẫu diễn k đạt, không ra cái chất lính tí nào cả.
    banbaonylong thích bài viết này
  4. leedonghoan

leedonghoan Thành viên cấp 1

bác kiếm đâu đc cái súng đẹp thế :3
  5. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

súng airsoft đó mà, bắn sướng phải biết
  6. leedonghoan

leedonghoan Thành viên cấp 1

em cũng có cái airsoft nhưng màu đen kiesm mãi con màu rằn ri này ko đc
  7. cuocsongxanh

cuocsongxanh Thành viên cấp 1

e thấy cứ như là tự sướng vs súng chứ, có thấy nghịch súng đâu :))
  8. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

đẹp thế.! thích mẫu hot girl như thế này.! Nhìn mạnh mẽ mà lại có 1 chút gì đó xinh xinh
  9. nhokbun_ko0l_9x

nhokbun_ko0l_9x Mới đăng kí

Em phải tạo nick vào like cho bác =))
  10. minhry

minhry Thành viên cấp 1

quằn quại nhìn súng dưới mưa :))))

Ủng hộ diễn đàn