Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiên thần đêm Long Biên

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tack, 19/7/13.

Lượt xem: 3,013

1. Tack Thành viên cấp 1

Xin lỗi các bạn, vì bạn model không muốn đăng ảnh nên mình xóa hết ảnh. Admin xóa giùm mình topic này nha

...
    thiendi91, b0yHN_96, teeta5 người khác thích bài viết này.
  2. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

noise có nhiều quá ko=D>
  3. Tack

Tack Thành viên cấp 1

uh, mình ko dùng tripod và flash nên iso cao chút. Khi đủ sáng rồi thì hơi noise chút ko quan trọng :D
  4. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Chưa đến mức độ thiên thần
  5. Tack

Tack Thành viên cấp 1

Quốc Hùng đối với mình thì là thế bạn à :3 Bọn mình đạp xe lên cầu Long Biên chụp và hôm đó mình rất vui
    Jan 21stTáo Trần thích bài viết này.
  6. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ảnh đẹp :D
    ừm , cho t hỏi là thiên thần chụp ảnh vào buổi đêm ở Long Biên hay là một thiên thần đêm ( họ hàng với thiên thần ngày ế:D) chụp ảnh ở LB hả c?
  7. Táo Trần

Táo Trần Thành viên cấp 2

Pic 2 bị out nét thì phải, m rất thích pic đầu và pic cuối. Thiên thần của bạn cười rất tươi, rất tự nhiên. Chắc Mod là Gấu hả? :D
  8. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

Ha Ha ! Chủ thớt YÊU rồi :))
    Tack thích bài viết này
  9. nvb321

nvb321 Mới đăng kí

mình nghĩ nên giảm vàng sẽ đẹp hơn :)
    Tack thích bài viết này
  10. Tack

Tack Thành viên cấp 1

nvb321 mình thử giảm rồi, trắng lên trông lại ko đẹp.
  11. thiendi91

thiendi91 Thành viên cấp 1

thiên thần này bay dc ko O:-) thử vứt xuống cầu xem L-)
  12. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Ờ ! Mình mà đạp xe rồi chụp ảnh cho e này thì m cũng yêu luôn !!!
  13. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

White Balance tệ quá, ảnh vàng vọt hết cả lên :-ss
  14. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

White balance thế đúng rồi nhưng khả năng đẩy tương phản lên cao quá (vivid ở Nikon chăng?) nên nó bị thế thôi. Bạn thử lên cầu LB buổi tối xem ánh sáng nó thế nào?
  15. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mình thì thấy da vàng khè, dĩ nhiên là do đèn trên cầu vàng :)) Nhưng giảm nhiệt độ màu xuống thì nước da sẽ có màu dễ chịu hơn :))
  16. Tack

Tack Thành viên cấp 1

Mình nói rồi. Mình dùng pts giảm độ vàng xuống rồi nhưng trông ko đẹp, để nguyên đẹp hơn. Máy mình là nikon, nó hơi ám vàng, mình chỉ khử vàng chút thôi chứ khử nhiều quá sẽ ko đẹp.
  17. Tack

Tack Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn