Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiên thần sa đọa...(share stock cánh thiên thần cho ai cần)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nickydao, 15/5/13.

Lượt xem: 8,392

1. nickydao Thành viên cấp 3

Đứa bạn nhờ mình làm giùm nó bức ảnh ghép cánh vô, hôm nay post lên mọi người coi chơi và share luôn stock các loại cánh cho ai thích ghép cánh thì down về nghịch nhé.

Còn đây là stock các loại cánh:
    http://www.mediafire.com/?csmu8cikegwnc03

...
    Torai Hadervandieutot thích bài viết này.
  2. overrage

overrage Thành viên cấp 2

mình không thấy sa đọa ở chỗ nào hết /:) ..
    sao có bóng đổ (hơi sắc nét) mà không thấy đường chân trời với góc đứng như vậy ??
    nickydao thích bài viết này
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

overrage Sa đọa ở chỗ cái ngón tay anh ấy đó bạn :) Ảnh làm giùm người ta nên hơi ẩu trong việc đổ bóng :D
    KellBinoverrage thích bài viết này.
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Thiên thần ăn chơi sa đọa ? :))
    KellBinnickydao thích bài viết này.
  5. overrage

overrage Thành viên cấp 2

làm mình mong chờ gái gú, hút chích ... :))
    nickydao thích bài viết này
  6. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

mình thấy ánh sáng nó sao sao thế nhỷ? nguồn sáng chíu từa lưa hột dưa
  7. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

cái dưới chân người đàn ông là bóng đổ hay là gì thế bạn :)
  8. nickydao

JusTa Khôi Bóng đổ đó bạn mà chưa hợp lý lắm, để rút kinh nghiệm lần sau vậy :)
  9. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

nickydao hj! tại mình nhìn nó hơi giốg sơn 1 tý nên hỏi thôi. Mog rằng bạn sẽ có nhiều tác phẩm đẹp hơn thế này nữa ^^!
  10. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Thấy cái này làm đơn giản quá, nhìn người với cánh chả ăn khớp gì với nhau cả. Mình nghĩ nên chỉnh màu người và cánh cho giống giống 1 chút chút và thêm ít blur vào bóng thì đẹp hơn :D
  11. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Sa đà bt
  12. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

mình chỉ có 1 câu: Trang phục k hợp
  13. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Vãi cả Tựa đề. =))
  14. Torai Hader

Torai Hader Thành viên cấp 1

thank bác đã share stock
    :)
  15. nickydao

Gạch đá nhiều quá :) Đúng là khi làm 1 tác phẩm phải đặt tâm huyết vào đó thì mới đẹp dù là làm giùm không công...
  16. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

nên cố gắng bạn ạ, không phải cứ cho nhiều hiệu ứng ảo diệu vào là đẹp đâu :D quan trọng là phải biết kết hợp các hiệu ứng
    PS: nhìn lướt qua tưởng thánh Phồng =))
  17. yun

yun Thành viên cấp 2

vote ban :))
  18. Thái Châu

Lục tung Topic của bạn, thấy tác phẩm của bạn đây. Rất đẹp và chuyên nghiệp.
  19. nickydao

duythaict cái này mình làm gấp cho bạn thôi, có 10 phút để cắt ghép và chỉnh sửa theo ý bạn mình hơi gấp nên không chuyên nghiệp lắm đâu bạn, bạn có thể xem mấy tác phẩm trước đỡ xấu hơn cái này, còn mình lục tung topic của bạn thì không thấy tác phẩm nào cả nên mình vẫn đang đợi bạn nhé :)
  20. Thái Châu

nickydao : bạn có thấy ai k biết Ps mà làm đc tác phẩm k? Mình nói rõ thế bên Thớt kia rùi mà bạn còn đi lục chi mất công @@.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn