Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiệp cưới cho người dân tộc

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Gia Phú, 19/9/15.

Lượt xem: 4,890

1. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Thôi hiểu rồi. Thấy ông Sou nói nên vào xem sơ qua mấy topic của bạn. :)) Thôi không nói nữa
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Gia Kiệt ơ hay, đừng nhìn vào đấy rồi khi dễ em à nha...kaka, mấy cái đó không đánh giá hết đâu, bình quân mỗi tháng, thu nhập từ thiết kế chắc em cũng chèm chèm bác :))
  3. PanDa2010

PanDa2010 Thành viên cấp 1

^^ Thiết kế có đẹp hay không nó không liên quan đến 1 tháng thu nhập từ thiết kế là bao nhiêu. Đánh giá thì dựa vào cái bạn show ra, show đến đâu thì đánh giá đến đó. Mình nói vậy ko biết có đúng ko
    Xem mấy bác nói chuyện ngứa mồm nói mấy câu, ko có ý gì đâu ạ
    Gia Phú thích bài viết này
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

PanDa2010 uhm thì nó có xấu trong mắt người khác, nhưng khách hàng ok là mình bỏ tiền vào túi thôi, chứ mà theo quan điểm các bác và sản phẩm các bác cho là đẹp nhưng với khách của mình họ không cho nó là đẹp rồi sao, thưởng lãm mỗi người mỗi khác mà, cũng như hôm trước có một khách yêu cầu mình làm tk logo với giá 1 triệu, hì hụt làm cho đã cái đổi ý không lấy, làm mình ôm lại bán cho người khác với giá gấp đôi...hô hô, trong hoạ có may nha mọi người :))
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Mấy cái Floral đó, sao giaphu_design không cho Opacity xuống 1 ít, để mấy cái chữ màu trắng dễ đọc hơn.
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

K.Trang mấy cái chữ nữa được in ánh kim bạc hoặc ánh kim màu, nói chung là in ánh kim hết ^^
    K.Trang thích bài viết này
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

oh, hiểu rồi, mục đích của chủ nhân thiệp là muốn ép kim hết.
    giả dụ mà cho ép kim lên giấy kraft, mấy cái Floral ép ánh bạc và mấy cái Text ép ánh vàng thì không đơn giãn và xấu như các bạn nhìn đâu mà có thể là rất nổi bật.
    mấy cái màu chữ rồi màu hoa văn ép kim thì không quan trọng, cho màu nào mà chả được, chủ yêu là màu Background khách lựa và thích thôi.
  8. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

K.Trang đúng như vậy đó :-bd, bạn nói rất đúng ý mình muôn truyền tải :), và màu giấy là do khách hàng người ta chọn, vì bản gốc mình để nền Transparent ;)

Ủng hộ diễn đàn