Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế 3D mẫu tủ bếp acrylic Gỗ Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Tủ bếp Gỗ Việt, 24/3/16.

Lượt xem: 5,769

1. Chào các bạn ! Mình hoạt động thuộc lĩnh vực thiết kế nội thất tại thương hiệu chuyên về tủ bếp Gỗ Việt.
    Rất vui khi được giao lưu với các bạn.
    Dưới đây mình xin gửi những hình ảnh thiết kế 3D mẫu tủ bếp gỗ công nghiệp Acrylic để các bạn cùng tham khảo. Rất mong nhận được các góp ý khen chê của các bạn !

Chất liệu Acrylic giúp mang đến vẻ đẹ hiện đại và tràn đầy sức sống cho không gian bếp gia đình nhỏ. Đây cũng chính là lí do khiến các mẫu tủ bếp gỗ công nghiệp Acrylic đang ngày càng được ưa chuộng nhiều hơn trong cuộc sống hiện đại.

Nhìn tổng thể khách hàng của mình rất ưng ý. Tuy nhiên mình vẫn muốn biết thêm ý kiến của các bạn trong nghề để có thể học hỏi được nhiều hơn nữa ! ​

...
    K.Trang thích bài viết này
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi tủ bếp đó muốn mở ra thì tay nắm vào chỗ nào
    Tủ bếp Gỗ Việt thích bài viết này
  3. Đây là thiết kế cánh phẳng ko tay nắm bạn ah. Cánh cửa được thiết kế dài hơn phần thùng tủ bên người dùng có thể đưa tay xuống dưới phần chừa ra để kéo mở cánh cửa bạn ah. n
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Đúng rùi, loại tủ này có cái khe, giống như kiểu thiết kế tay nắm âm vậy. tủ kiểu này thường mang tính hiện đại hơn so với tay nắm chồi lên như truyền thống. các sản phẩm điện gia dụng cũng được làm kiểu đó nhiều như: Tủ lạnh, nồi cơm...
    Tủ bếp Gỗ ViệtJustin Nguyễn thích bài viết này.
  5. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

Bác dùng ngón tay, đưa nhẹ vào khe, xong bác đưa ra đưa vào là tủ tự mở lên bác ạ. cảm giác thích lắm ấy :3 :3
    Tủ bếp Gỗ ViệtK.Trang thích bài viết này.
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Justin NguyễnTủ bếp Gỗ Việt thích bài viết này.
  7. Đây là một trong những thiết kế hiện đại. Thực ra cánh tủ có tay nắm thì quá phổ biến và bình thường rồi đúng không ah.
  8. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Tiện thể mình muốn hỏi giá 1 bộ tủ bếp gỗ công nghiệp Acrylic như thế này bao nhiêu tiền /m2 vậy, bên bạn chỉ thết kế hay là trọn gói luôn
  9. Mẫu tủ này bên tubepgoviet.vn vừa thiết kế vừa sản xuất luôn bạn ah. Giá mẫu này mình ib nhé!
  10. Nếu chỉ để tham khảo giá, bạn có thể truy cập vào website để tham giá của nhiều loại vật liệu khác nữa bạn nhé
  11. Justin Nguyễn

Inbox cho mình phát, đang cbi xây nhà đây :3
  12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh, Thím tới giai đoạn nào rồi Justin Nguyễn
    Justin Nguyễn thích bài viết này
  13. Cảm ơn các bác đã quan tâm. Em nó là mẫu tủ bếp acrylic sử dụng cốt chống ẩm, giá 5tr9/m2 hợp lý không ah?
  14. Justin Nguyễn

em mới 1 vợ 2 nhà 1 đất, nhà chưa có điều kiện mua 4 bánh :v. giữa năm nay xây xong nhà rồi tính tiếp ạ. chưa dám có con vì vất vả đây
  15. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Justin Nguyễn Thím ngon quá rồi còn gì, 1 nhà vay ngân hàng mua con 4 bánh, đất thì cho thuê trả nợ dần dần trả mấy mà giàu, ngồi nhà hưởng thụ khỏi phải đi cày.:))
    Justin Nguyễn thích bài viết này
  16. Justin Nguyễn

Nhà cũng nhỏ thôi, kinh doanh đc nên tôi cho thuê, đi thuê chung cư ở cho rộng rãi, đất thì cũng chỉ 50m2, xây lên rồi ở đỡ tốn tiền thuê, lúc đấy mua xe đỡ tốn tiền gửi xe. Mua bây h thì tiền đâu ra nuôi xe ... :)
    K.Trang thích bài viết này
  17. phudang2001

phudang2001 Thành viên cấp 1

Mình thấy trong thiết kế có 1 dãy khe nhôm (hay kim loại) chạy dài phía trên của cánh cửa tủ tưởng là để móc tay vô kéo ra chứ nhỉ, như vậy thì không phải ngồi xuống để mở ra, tiện hơn nhiều đúng không?
  18. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

phudang2001 Nếu tủ bên dưới gần sàn nhà thì họ sẽ làm khe kéo âm bên trên và trên thì ngược lại. (Đã tham khảo 1 thanh niên phá rừng lấy củi bán cho biết)
  19. phudang2001

phudang2001 Thành viên cấp 1

K.Trang vì đọc phần giải thích của #3 thì nghĩa là bạn phải thò tay xuống dưới cái cánh tủ để mở ra đúng ko?
  20. Thò tay xuống dưới là ở tủ trên, còn tủ dưới thì có khe nhôm đúng như bạn nói đấy ah

Ủng hộ diễn đàn