Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế bảng hiệu

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi hatha, 9/1/14.

Lượt xem: 5,564

1. hatha Mới đăng kí

Chào tất cả các anh chị em diễn đàn vietdesigner.net. Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn vietdesigner. Nói chung mình đến với design cũng chỉ là tình cờ mà thôi :D

Em mới vào làm designer cho một công ty. Sếp yêu cầu em thiết kế một cái bảng hiệu công ty treo ở đầu đường vào công ty dạng bảng hiệu đứng. Về mặt thiết kế thì em cũng đã làm xong rồi nhưng mà về phần lựa chọn loại bảng hiệu như thế nào thì em không có kinh nghiệm về cái này lắm. Bởi vì yêu cầu của sếp em là phải làm một cái bảng hiệu hoạt động 24/7/365 nên em cũng không biết chọn loại bảng hiệu nào (như mica, led....) để cho nó phù hợp. Anh chị nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này tư vấn giúp em với ạ !
    Cảm ơn mọi người đã đọc chủ đề này.
    P/S: Nếu em có post sai box, mod chuyển box giúp em chứ đừng ban em ạ :)

...
  2. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

Vote thiết kế hộp đèn huyền thoại phủ 2 bóng tuýp, ngoài căng bạt hiflex, chạy 24/7 /90 :))
    vừa rẻ vừa tiết kiệm 3 tháng thay bóng 1 lần=))
  3. hatha

hatha Mới đăng kí

Bác tha cho em ạ, em đang tính làm hộp quảng cáo mica như thế này mà không biết chỗ nào làm dc
  4. lklnn90

lklnn90 Thành viên cấp 1

đỡ tốn chi phí thì hiflex thẳng tiến,mún sang trọng hơn thì xài mica , alu
  5. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Công ty thì nên làm meka chứ hộp đèn thì thường quá.

Ủng hộ diễn đàn