Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết Kế Bao Lì xì Tết 2016. Mội người góp ý giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Good Neighbour, 24/1/16.

Lượt xem: 2,986

1. Good Neighbour Thành viên cấp 1

Mọi người góp ý ạ

...
    Phạm Hữu Dư, viethieu1012x.wind thích bài viết này.
  2. lamdavananh

lamdavananh Thành viên cấp 1

nhìn đẹp đẹp hihi
  3. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

lamdavananh thích bài viết này
  4. anka

anka Thành viên cấp 2

nhìn nó hay hay nhey.. :) mà không ra Tết Nguyên Đán lắm! :D
  5. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Chỉ thiếu cành đào, hoa mai, bánh chưng xanh, pháo đỏ, linh vật thôi, còn lại thì đẹp bạn ạ.;;)
    P/s: Cái này bên Thiên Chúa giáo thôi thì ổn.
  6. anka

anka Thành viên cấp 2

#MaMa người ta theo Tin Lành đó bạn! :)
    MaMa thích bài viết này
  7. PHẠM QUẾ

PHẠM QUẾ Thành viên cấp 1

Nhìn ok đấy nhưng Lì xì Tết mà trích dẫn mấy câu kinh thánh hay danh ngôn thì k hợp lắm. :-?
  8. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

9. viethieu1012

viethieu1012 Thành viên cấp 1

bác có cái khung để cho ảnh vào o ạ, e đang cần cái đó để cho ảnh bạn gái e vào bao lì xì ^^
  10. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

đúng như bạn anka nói :D mình theo đạo Tin Lành nên có trích 2 câu Kinh Thánh, còn tại sao nhìn nó không giống lì xì năm mới thì mình cũng thành thật là mình muốn phá cách đi một chút, hướng đến giới trẻ nhiều hôn, có nhiều bạn trẻ (kể cả các bác cũng rất thích)
    P/S: mình có in thử 1000 mẫu và bán (tất nhiên là lấy lãi ít, vài trăm đồng thôi thăm dò là chính) thấy nhiều bạn đặt cả trăm cái @@

Ủng hộ diễn đàn