Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế biệt thự phố đẹp, kiểu pháp, ngất ngây, lãng mạn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi thaiha_azami, 5/11/15.

Lượt xem: 4,400

1. thaiha_azami Banned

Các bạn gần xa thân mến,
    Mình bên kiến trúc AciHome - đơn vị chuyên thiết kế biệt thự cổ điển.
    Mới đây chúng mình có cho ra mắt công trình biệt thự phố 3 tầng ở Sài Gòn. Xong công trình, mình nhận được nhiều sự phản hồi tích cực lắm, và khá nhiều người vô web bên mình thì mê luôn, chuyển ý định từ thiết kế biệt thự hiện đại sang biệt thự phố kiểu pháp như mẫu thiết kế này.
    Đơn vị mình mang 1 nét đặc trưng kiến trúc riêng, cũng là biệt thự tân cổ điển nhưng khác hẳn so với các mẫu thiết kế của đơn vị khác.
    Dưới đây là hình ảnh của công trình biệt thự phố ấn tượng của bên mình, mời các bạn cùng chiêm ngưỡng và đánh giá nhé:

...

Ủng hộ diễn đàn