Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế logo cho công ty sản xuất Thực phẩm

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi hanh2016, 11/4/16.

Lượt xem: 3,960

1. hanh2016 Mới đăng kí

Chào các cao thủ!
    Em nhận được yêu cầu thiết kế logo cho một công ty sản xuất thực phẩm. Loay hoay mấy hôm nay khách hàng vẫn chưa ưng. :((. Các cao thủ cho em xin chút gợi ý ạ.
    Em nói qua về yêu cầu của khách hàng: - Logo thể hiện sự trỗi dậy của doanh nghiệp trẻ, muốn vươn mình ra biển lớn
    - Công ty chuyên về : sản xuất thức ăn chăn nuôi- chăn nuôi- tiêu thụ sản phẩm. (Mô hình Feed - Farm- Food) .
    Em xin cảm ơn rất nhiều ạ:x

...
  2. aliboboa

aliboboa Mới đăng kí

hanh2016 thích bài viết này
  3. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Không up hình , thánh giúp bạn à.
  4. hanh2016

hanh2016 Mới đăng kí

BíĐỏ Minh đang xin một vài gợi ý bởi tất cả các logo trước mình thực hiện khách hàng k ưng. Nên mình k up hình bạn ạ
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Chăn nuôi trên cạn mà muốn vươn mình ra biển lớn sao?
  6. Kings

Kings Thành viên cấp 2

vậy thì bác vẽ cái hàng rào. sau hàng rào là bãi biển =))
  7. bdesign

bdesign Banned

Đề xuất ý tưởng: vẽ hình một con bò một con lợn đang cắn đuôi nhau, cưỡi trên cái phao là tên công ty, trên cắm lá cờ, đang mấp mé cạnh bờ biển, chuẩn bị bơi ra biển.
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Cứ up hình lên đây , bạn sẽ dc góp ý , ko có ai có thời gian mà suy nghĩ dùm bạn cái logo đâu.

Ủng hộ diễn đàn