Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Dời kèo ăn nhậu offline ở TPHCM sang tuần sau

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 16/9/12.

Lượt xem: 2,628

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Như tối hôm qua mình có thông báo là tối nay sẽ tổ chức offline nho nhỏ để giao lưu thành viên dịp cuối tuần (thông tin chi tiết xem tại đây). Tuy nhiên mình chợt quên mất là mấy ngày này toàn mưa ban đêm. Và hôm nay cũng không ngoại lệ, mới 5h mà đã thấy trời tối đen là đã thấy báo hiệu cho 1 buổi tối không yên bình :((
    Và kết quả là hiện giờ vẫn còn đang mưa rất to, mà mình (đại diện cho buổi offline này) lại ở tận Suối Tiên, Q9, khá xa Bình Thạnh và hiện tại ở đây cũng vẫn đang mưa chưa dứt, tình hình là đêm nay sẽ mưa suốt cho nên mình nghĩ có cố gắng đi offline cũng không vui, đi ăn nhậu mà thế này là không vui chút nào cho nên chúng ta đành dời sáng Chủ nhật tuần sau, hẹn vào 1 buổi tối đẹp chời để anh em có thể vui chơi tẹt ga, và cũng coi như treo thông báo thêm 1 tuần để những thành viên khác có thể thu xếp tham gia chung cho vui.

Một lần nữa, mình vô cùng xin lỗi những ai đã đăng ký và có ý định offline ngày hôm nay! Mình rất tiếc và hi vọng các bạn sẽ bỏ qua cho mình, và thu xếp Chủ nhật tuần sẽ chung vui nhé! :D

...
    KhoaNgô, nvt9xvnboyplay thích bài viết này.
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Eo ơi, tuần sau về đi đám cưới roài. Lại hụt tập 2 sa o:((
    nvt9xvn thích bài viết này
  3. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Thông báo hơi trễ nhá, may là mình check lại forum trước khi ra khỏi nhà -,-
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hì, thì mình cũng ráng chờ trời hết mưa nhưng mãi ko hết nên thông báo hơi trễ! Ở Suối Tiên mưa còn dai dẵng quá, mà chạy lên Sài Gòn thì xa quá, mưa thế này đi nhìn đường ko nỗi :(

Mà nãy quên nt cho bác biết! Hix, mới có 1 ng vừa gọi là từ Đầm Sen qua sắp tới chỗ hẹn rồi, mới gọi cho mình! Trời ơi có lỗi quá :((
  5. nvt9xvn

nvt9xvn Mới đăng kí

Tuần sau thì mềnh đi được, kaka
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. KhoaNgô

KhoaNgô Thành viên cấp 1

hơ, e ở nhà làm hình ăn bánh trung thu con heo vs uống trà vui thú điền viên mà quên save thế là mất ton này.
    mọi chuyện bất hạnh đến liên tiếp thế này... hơ hớ hớ * ngơ ngáo * - thần kinh mất rồi =))
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hix! Mưa lại to rồi kìa, ko biết ở Sài Gòn thì thế nào nhỉ?
  8. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

đang rất rất to, vừa tắm mưa zìa nà a :D
  9. KhoaNgô

KhoaNgô Thành viên cấp 1

Q4 mưa ko to nhưng đủ ướt và mưa rả rít kéo dài 8-)

Ủng hộ diễn đàn