Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Tổ chức ăn nhậu dịp cuối tuần với các thành viên ở TPHCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 15/9/12.

Lượt xem: 17,022

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Chẳng là dạo này forum liên tục xảy ra vấn đề và mình phải liên tục chịu áp lực với nó! Bây giờ thì xem như đã ổn định rồi và mình rất muốn được xả stress! Đáng lẽ là tự 1 mình mình đi xả stress thôi nhưng chợt nghĩ tại sao không chung vui cùng anh em trên diễn đàn, vì mấy ngày qua mọi người cũng đã chứng kiến được khó khăn của diễn đàn, cho nên chúng ta sẽ có nhiều điều để "chém" trong buổi ăn nhậu này đúng không nào :D

Và cũng coi như là để kết tình nhân ái hơn! Cho nên mình muốn mời anh em ở TPHCM đi nhậu 1 bữa (nói mời cho hoành tráng nhưng chúng ta cùng hợp tác xã nhé :">)! Anh chị em nào ở TPHCM có rãnh thì cùng tham gia nhé, thời gian là khoảng 7h tối mai (tức tối Chủ Nhật). Mình báo hơi gấp, vì nghĩ thông báo là quất liền luôn cho nóng chứ chần chừ là hết nóng :D

Mình đề xuất địa điểm là ở quán ốc sinh viên ở gần cầu Thị Nghè, không biết có ai biết địa điểm này không nhỉ? Mình thấy ở đây khá bình dân và thân thiện, dễ dàng giao lưu!

Về chi phí thì chúng ta chia đều héng, nam cũng như nữ (mà mình nghĩ kèo này chắc toàn nam quá, thôi nam thì dễ xử :))), mà bạn nam nào có dắt theo nữ thì cũng phải trả nhé, coi như công bằng, tránh mất công bằng cho những bạn nam FA :">

Kế hoạch là chính xác trước 7h phải có mặt ở cổng trường ĐH Tôn Đức Thắng, số 98 Ngô Tất Tố để họp mặt nha, sau đó chúng ta chạy tới quán ốc sinh viên gần đó thôi!

Đây là bản đồ chính thức! Vòng tròn màu đỏ là nơi chúng ta sẽ có mặt để điểm dành, vòng tròn màu xanh là nơi chúng ta sẽ đến, tức là địa điểm ăn nhậu :D

Okay! Nếu tối mai ai có nhã hứng tham gia để làm quen với mọi người thì đăng ký trực tiếp tại topic này ha! Và nếu được thì đăng ký luôn bằng cách nhắn tin vào số điện thoại mình: 0933xxxxxx (mình tên Dư), nhắn rõ họ tên, nick diễn đàn và đi bao nhiêu người :)

Đơn giản thế thôi, nhưng nếu tối mai ai bận đột xuất nhớ nhắn báo mình biết nhé!

Topic thông báo ăn nhậu đơn giản thế thôi! Thắc mắc gì comment ở dưới :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/12/13
    Liebestraum, SilverRow1988, banbaonylong1 người khác thích bài viết này.
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Chậc, bùn ế, đúng lúc nghèo. Máu đi nhưng thôi, ở nhà :((. Chờ dịp sau vậy :D
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Dự định mỗi người chưa tới 100k đâu :D Cố gắng thu xếp, "chạy chọt" để tham gia cho vui nào!
    TuanDesign thích bài viết này
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Hjhj, e h còn vào chục gặm mì tôm thôi a. Tuần sau mới có thể "lãnh lương" mà sống típ đc nờ :)). Mà còn nhìu dịp mà, để xem đợt mai nhìu người hơm ;))
  5. Phạm Hữu Dư

Okie! Thế thì lần sau! Còn offline, workshop dài dài :D
  6. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

oki.. hôm đó sẽ có mặt... :)) dư có number phone của Lý ngộ rồi. khỏi xác nhận nhé :D
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

ồi thiên vị thế nhờ, chả có nhẽ bay từ Hà Nội vào Hồ Chí Minh làm cốc bia với min, mod rồi lại ra :))
  8. Phạm Hữu Dư

Ok con dê luôn :D

Hà Nội mà có event gì mà thông báo liền, yên tâm! Ở HN có nhiều thành viên hay off lắm :D
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sáng nay đi cả ngày...h mới lết xác về...mai ko đủ sức đi :(
  10. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Sao lại đúng dịp này nhỉ? Gần chỗ trọ như e đang bận, rất bận [​IMG] đời sv chưa bao giờ bận như lúc này [​IMG][​IMG]
  11. Phạm Hữu Dư

Thế thì dịp khác! Thiếu gì lúc, xong đợt này có khi tạo đà cho những lần sau ấy chứ :))
  12. kennishs

kennishs Thành viên cấp 1

:Ohgodwhy:.....nhà đi bộ ra 5 fút. vậy mà xin bác rồi bác kêu tối mai ở nhà L-)
  13. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Tổ chứ Nhậu nhét mà Thông báo Khẩn cấp quá ha :))
    Rất tiếc không thể nhảy vào TP Hồ Chí Minh được :))
  14. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

nick chuot406 - 1 vé nha ad. cơ mà đi thang toi quán ốc luôn nhé ^^. đã nhan tin. check đt đi ad ơi. :)
  15. Phạm Hữu Dư

Đi thẳng tới đó cũng được :D Miễn là lúc tới gọi điện mình biết :D

Confirm đã nhận đc tn của bạn ;)
  16. KhoaNgô

KhoaNgô Thành viên cấp 1

.... em ko có gì để nói cũng như trình bày, em xin được quyền giữ im lặng vì mọi lời nói lúc này sẽ là bằng chứng phạt nhậu em trước bàn vào ngày mai.
    ...
    Xõa đê !!!!!! :))
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  17. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

1 vé nha ;) ....
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  18. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Đợt sau đi vs e =))
  19. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị