Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thông báo] Tuyển admin cho page VietDesigner.Net

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 20/12/13.

Lượt xem: 6,298

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

TUYỂN ADMIN CHO FANPAGE Vietdesigner.Net

Lịch Sử Hình Thành : Fanpage Vietdesigner.net thành lập vào ngày 3-4-2013, nhưng lúc đầu chỉ dùng để post hình ảnh vui cười cho xôm tụ thôi, mục đích ban đầu của mình chỉ là không muốn người ngoài lấy danh nghĩa Vietdesigner.net để phục vụ cho mục đích riêng của họ nên mình đã tạo ra trang Fanpage Vietdesigner.net để không ai lấy tên miền của Vietdesigner.net tạo nữa .
    Sau 1 thời gian hoạt động không chuyên về đồ họa, thì đến ngày 22/7/2013 fanpage Vietdesigner.net chính thức đi vào hoạt động , chuyên post các bài viết về đồ họa và quan trọng nhất là hỗ trợ kiến thức đồ họa cho Newbie để cho những bạn mới tập làm quen với đồ họa được thuận lợi hơn .
    Được sự ủng hộ của mọi người, Fanpage ngày càng được nhiều bạn quan tâm và tìm đến hơn . Chính vì vậy, nhằm giúp cho fanpage ngày càng lớn hơn và hỗ trợ được nhiều hơn cho các bạn, hôm nay mình xin tuyển thêm Admin ,bạn nào có chung niềm đam mê thì đăng ký nhé

Tuyển Dụng :
    Địa điểm: Việt Nam ( Ưu tiên Sài Gòn )
    Hạn chót: 01/01/2014
    Công việc: Admin fanpage dành cho cộng đồng Designer
    Quản lí hoạt động fanpage bao gồm :
    • Viết bài cho page
    * Các bài viết được post lên Fanpage PHẢI LÀ BÀI VIẾT DO BẠN POST TRÊN TRANG VIETDESIGNER.NET, TUYỆT ĐỐI KHÔNG SHARE CÁC BÀI VIẾT DO THÀNH VIÊN KHÁC TRONG 4RUM POST .

• Trả lời inbox và comment của user trên page
    * Với thái độ nhẹ nhàng, thân thiện và hết mình, nếu được thì teamview càng tốt vì đó là công việc chính của Page )

• PR cho page thông qua các phương tiện online/offline 1 cách văn minh, giữ uy tín cho page.

Yêu cầu ứng viên:• Có kinh nghiệm sử dụng và quản lý fanpage (Ưu tiên)
    • Có kiến thức và kỹ năng thành thạo về Graphic Design
    • Có khả năng tìm kiếm, cập nhật và xử lý thông tin khoa học, hiệu quả
    • Có khả năng xây dựng bài viết tươi mới với nội dung phù hợp, có văn hóa
    • Có thời gian online thường xuyên, chăm sóc page và gắn bó lâu dài với cộng đồng
    • Chỉ nhận hỗ trợ cho mem, chỉ cho mem cách làm chứ không làm giúp ( vì mục đích của Page là giúp mem hiểu biết hơn về Đồ họa chứ không phải là trang NHỜ VẢ )

Các bạn xin ứng tuyển có thể comt trực tiếp tại đây .

HÃY CHIA SẼ NHỮNG GÌ BẠN BIẾT, ĐỂ NHẬN LẠI NHỮNG GÌ BẠN CẦN BIẾT
    www.facebook.com/VietdesignerNet

Tuyển lần 2 :

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/1/14
    ZinP, LoveLay0511, G Dinny10 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E thì thừa điều kiện để làm việc này cơ mà lại không thích :))
    Tý Ngáo, Hà Bơ, thaituan_boy_dt2 người khác thích bài viết này.
  3. kymmie

kymmie Mới đăng kí

Mình xin ứng tuyển Admin
    mình đang học FPT arena, hiện mình đang làm admin Page Auto Wallpapers - Nơi của niềm đam mê, Extreme RiderzNgười đẹp và Siêu xe
    Mình ứng tuyển làm Ad để được học hỏi thêm về Graphic Design, giao lưu với các Ad và các mem có cùng đam mê, chia sẽ những kiến thức mình biết được và nhận lại nhứng kiến thức mình chưa biết
    Thân
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  4. Nam BìmBjp

Nam BìmBjp Thành viên cấp 1

Ủa anh ILovePhotoshop , anh không dùng Fb nữa hay gì mà mấy nay tìm không ra
  5. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mình xin ứng tuyển Moderator :v :v
    Mình thấy mình cũng khá đủ các điều kiện của diễn đàn đề ra :P
    Mình cũng bít quản lý qua page ở facebook,nếu mình được làm Mod mình sẽ có gắng giúp diễn đàn ngày càng đi lên \m/
    Mình cũng khá được về đồ họa video >:D<
    mong được VDS xem xét :P
  6. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Anh ơi nhưng em ko biết link facebook của anh :(
  7. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Ngoài khả năng chém gió và kinh nghiệm quản lý page ra thì hơm còn gì cả :))
  8. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

1. Mình đã từng làm ad page Bác Sĩ Máy Tính
    2. Graphic Design mình chưa thành lắm
    3. Mình có thể tìm kiếm tut, tài nguyên hay của ps
    4. Cái này mình làm đc
    5. 1 ngày on hết 1 ngày rồi
    6. cái này mình làm đc
    => Có slot làm CTV k?
    mình thích đăng ký làm CTV hơn ad
  9. DavidWilliam

DavidWilliam Thành viên cấp 1

Cững từng làm adm cho vài 4rum và page này nọ (chỉ làm cho vui) kinh nghiệm thì chỉ có một chút
    và hiện tại thì đang làm việc tại một công ty quảng cáo vị trí thiết kế đồ họa, vào vietdesigner chủ yếu là học hỏi là chính tham gia này nọ cho có phong trào. Graphic Design tất nhiên là mình phải biết đối với công việc hiện tại rồi và trình thì cũng không cao siêu gì cả, cmt vào đây thì cũng chỉ mong giúp page phát triển hơn dù được chọn hay không chọn vào vị trí này thì cũng rất vui....Cám ơn nếu có ai quan tâm!
  10. linhhonbs

linhhonbs Thành viên cấp 1

thích nhưng k muốn làm. :D
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Đăng ký 1 chỗ vậy :D
  12. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Về cơ bản là như thế,
    Còn nâng cao lên là khác.! hè hè :)
  13. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

@Furin A đã Add fb
    @DavidWilliam @HSP 2 bạn pm vào tn page mình Addnick nhé :D

Đây là topic tuyển admin fanpage Vietdesigner.net, bạn nào có chung đam mê chia sẽ thì cùng tham gia, và mình rất tôn trọng các bạn . bạn nào không thik, có thể nhấn nút [X] bên phải để thoát trang, việc gì mà ngồi đôi co qua lại làm gì ? đây k phải là topic góp ý, ok ?

Mình làm việc với tinh thần chia sẽ là chính, và mình cũng không có lương, nên bạn nào muốn trả lương hay nhận dc gì từ viêc làm quản lý page, thì nên xin đi qua làm cho page khác, hoặc tắt máy tính đi và đi kiếm tiền, chứ ngồi cào bàn phím hoài k ra dc tiền đâu .
  14. TONbui

TONbui Thành viên cấp 1

Mình có thể đăng ký ứng tuyển vị trí này được không vậy ?.
    Tạ Minh HảoILovePhotoshop thích bài viết này.
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Qua xem xét thì mình thấy k cần thiết phải bắt buộc phải post bài lên 4rum mới dc post lên fb nữa, mà chỉ là khuyến khích các bạn làm vậy để cũng cố thêm nhiều bài chất lượng cho 4rum thôi .
    Nên đối với 1 số bạn ít post bài trên 4rum, chúng ta sẽ cùng thảo luận để có 1 nội dung hay và hợp lý để post lên page nhé các bạn. nhưng ko phải là share bài viết từ 4rum lên page như các page trước của Vds nhé các bạn .Làm vậy thì nó thừa wa vì nhiều page đã làm như vậy rồi, nên vấn đề này , sau khi mình check fb và sét các bạn xong chúng ta thảo luận riêng ha :D
    Hoan nghênh bạn TONbui . bạn pm tin nhắn trên link Fanpage tren và ghi tên nick 4rum để mình biết mình add fb nhé .
    banbaonylong thích bài viết này
  16. King Khủng Designer

King Khủng Designer Thành viên cấp 1

Nguyễn Quốc Huy. Sn:1989 - Kinh nghiệm 5 năm học tập và 3 năm làm việc trong ngành Graphic Design. Kĩ năng: Photoshop, Ilustrantor, Corel.v.v... Sử dụng tốt SDLR, hiểu biết về in ấn. - Đang là admin page "Dầu Dừa Coco King" - Ứng cử với tinh thần giao lưu, muốn giúp các bạn mới vào nghề và có ý định vào nghề. Chia sẻ tài nguyên và kiến thức.
  17. Em chưa từng học qua khóa nào ! Thôi nhường
  18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

TONbui e ơi, e có nhận luôn page Việt Font ko? A thấy e rất thích hợp với page đó :D
  19. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Mặc dù còn hơi non tay nghề, nhưng cũng xin 1 slot nếu ILovePhotoshop cần, thanks.
  20. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

Cho em xin 1 vé nhé anh. :)

Ủng hộ diễn đàn