Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thông báo về việc khắc phục tình trạng nhờ vả tràn lan trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 27/5/14.

?

Các bạn thấy giới hạn 5 ngày là nhiều hay ít? Nên tăng hay giảm?

1. 5 ngày hơi nhiều, nên giảm xuống chút.

9.8%
  2. 5 ngày còn ít lắm, tăng lên nữa đi.

51.8%
  3. Thôi 5 ngày là đẹp rồi, cứ giữ nguyên.

38.4%

Lượt xem: 20,067

1. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Spam thì thịt hết!!!!!
    mgr thích bài viết này
  2. RyanGv

RyanGv Thành viên cấp 1

Đợi tuts bẻ khoá chức năng admin vừa mới giới thiệu ...nói chứ, đâu đó trong xã hội đều có các 'thành phần' giống như ad miêu tả ^^! Mình nghĩ phải hơn 5 ngày :D
  3. Green Trần

Green Trần Mới đăng kí

Thôi 5 ngày là đẹp rồi, cứ giữ nguyên.Mình nghĩ lâu quá loãng lắm#:-s
  4. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

Vậy thì riêng mục nhờ vả up bài lên sẽ phải qua ad duyệt, duyệt rồi mới cho phép hiện lên để mọi người giúp :P
  5. doanhaichau_vp

doanhaichau_vp Thành viên cấp 1

5 ngày thôi á....nhẽ phải 1 tuần là hợp lí nhất ...1 tuần đi a Dư :3
  6. Phạm Đức Minh

Phạm Đức Minh Mới đăng kí

5 ngày ít quá a. cho 1 tháng đi :(
  7. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

A3ersxSOnes thích bài viết này
  8. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

#7 Bạn nghĩ như thế nào mà bảo đủ 100 bài viết! Thế vào 4rum để spam cho đủ sao?
  9. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

quá hay luôn :)
  10. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Theo mình thì nên làm thế này: Ai muốn nhờ vả thì phải tự làm trước, topic nào có ảnh cho chủ thớt làm (nhưng ko đẹp) thì người mới giúp . Nếu họ tự làm được thì tốt, mà không làm được ít nhất họ cũng trân trọng công sức người khác bỏ ra giúp mình .
  11. mono

mono Thành viên cấp 2

Đồng ý
  12. Chúc bạn may mắn! Xem The Voice Kid 2014 thôi.
  13. tanle123

tanle123 Thành viên cấp 2

Anh Phạm Hữu Dư ơi
    theo em thì như này hợp lý hơn. Sau khi đăng ký xong, thành viên mới được nhờ vả 1 lần, còn muốn nhờ vả tiếp thì phải có đóng góp gì đó cho diễn đàn. Ví dụ được thích 5-10 lần chẳng hạn. Điều này sẽ giúp ích cho các bạn đang có việc gấp nhưng vẫn được anh em giúp đỡ. Chứ họ đang muốn nhờ việc gấp gì đó, mà sau khi đăng ký xong phải 5 ngày mới được nhờ vả thì chắc chắn họ sẽ ko hài lòng đâu. Và như vậy cũng ko hợp lý nữa.
    Anh và các mem VDS xem xét nhé.
    thuận chuối thích bài viết này
  14. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

tanle123: Cách của bạn né rất dễ, chỉ cần đăng ký nhiều tài khoản là được
    duypv2742 thích bài viết này
  15. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

uchiha kiler
    nói thế mà nói được à, hãy nghĩ tới bạn khi bạn mới bắt đầu học. ngày ấy bạn có nhờ vả ai không.
    1 tuần hay 5 ngày như Chủ thớt là đúng rồi
  16. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình đã biểu quyết cho ý kiến 5 ngày. người ta nhờ là ở người ta , còn mình thấy xứng đáng bỏ thời gian giúp hay không là ở mình, người ta không vi phạm nội qui diên đàn là được, quan trọng gì cứ phải 7 ngày với 1 tuần và còn nhiều ý kiến bổ xung thêm nữa
  17. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

duypv2742 thím nói như đúng rồi hầy. từ khi vào diễn đàn đến nay, mềnh chưa hề lập 1 top nào nhờ vả hết, chưa đi xin xỏ nhờ vả ai hết, những cái mình làm được hay chưa làm được đều nhờ google mà ra cả. cho nên thành viên mới thay vì đi xin xỏ nhờ vả thì hãy tự tìm tòi để làm nhé thím duypv2742 . thay vì cho họ con cá, thì ta nên cho họ cái cần câu
  18. duypv2742

mình đây là thấy bạn nói 100 bài viết, bạn xem lại xem có đúng k?. bạn viết được bao nhiêu bài viết, 100 bài viết có đến 3-4 tháng không?. 1 tuần là đẹp cho người mới vào rồi bạn ạ. uchiha kiler .
    còn mình động chạm với bạn thì xl nhé.
    hatay1712 thích bài viết này
  19. duypv2742

Bạn k thấy chủ thớt nói ak, những bài nhờ vả còn phải được xem xét, cái gì đáng để mọi người giúp thì mọi người khắc giúp, còn linh tinh cũng ăn no gạch chứ giúp gì.
  20. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

duypv2742 100 bài là ý kiến của mình, admin có thế tham khảo, bạn có thể k nghe, nhưng ý của mình là vậy, quyền quyết định là của admin thế thôi. thật sự là 4rum vẫn còn nhiều mem phải giúp đỡ, và cũng k ít chú trẻ trâu chỉ lập nick để spam, quảng cáo. Cái gì cũng phải nhìn từ 2 mặt bạn à.

Ủng hộ diễn đàn