Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thực sự là mình không biết blend ảnh này như thế nào.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi buctrongnguoi, 11/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,682

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mình đã thử blend ảnh này xong nhưng mình thấy ảnh không đc cho lắm.dưới dây là tác phẩm và stock của mình mong mọi người giúp mình blend một tấm kiểu :cô đơn: đc không.cảm ơn mọi người nhiều.mình thử làm mà cảm thấy không đẹp.

...
  2. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

Lần sau up ảnh bạn nên để ảnh có bề dài tối đa là 800px để tránh tình trạng load chậm, ảnh bạn quá to khiến hiển thị chậm nên vất vả với người xem topic.
    Với ảnh của bạn thì nên blend tông nhẹ nhàng, tươi tắn thì hợp hơn. Ảnh của bạn blend bị sai màu mất rồi.

Đây là ảnh mình thử làm, bạn tham khảo xem sao :)
    Link ảnh fullsize ở đây
    buctrongnguoi thích bài viết này
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

cảm ơn bạn nhé.
  4. buctrongnguoi

ảnh này nó bị mặt trời chiếu vào mạnh quá vậy có cách nào làm giảm bóng bánh ở mặt đc không bạn.ở trán của mính nó bóng nhờn quá. :)
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Theo ý riêng của mình thì bạn nên làm lại bầu trời cho nó xanh hơn rồi blend vintage là ok.
  6. buctrongnguoi

như là màu ngược sáng ấy
    chả biết sửa thế nào
  7. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

thử phát xem
  8. buctrongnguoi

cảm ơn mọi người.mà ai có thể giúp minhg blend màu vitage đc không.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn