Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thử Beat với Magix Music Makes.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi snowpjece, 9/10/12.

Lượt xem: 2,377

1. snowpjece Cựu quản trị

Tình hình là forum chúng ta chưa có chuyên mục Kỹ thuật âm thanh nên tớ up vào mục chuyện trò linh tinh, mọi người nghe rồi cho tớ cái ý kiến với.
    P/s: Mang danh up lên youtube nhưng không có hình đâu, toàn màu đen thôi. =.=!

...
    FMPLongKenj thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chuyên mục Mỹ thuật âm thanh àh :-?
    anbi1805 thích bài viết này
  3. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Kỹ Thuật Âm Thanh anh ơi, xử lý âm thanh, làm beat nhạc í. =.=:D
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Kỹ thuật âm thanh thì chắc cũng ko nhiều người vào,.vì hát kara thì đâu cần đến những cái này,.ngoài tầm với của nhiều người..còn nếu mix nhạc thì chắc ở 4rum mình cũng hiếm ;))
  5. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Đây là trang chuyên Mỹ thuật mà, liên qua gì tới Nhạc nhỉ?
    Nhưng mà bản mix cũng hay hay đó...:D
  6. LongKenj

LongKenj Mới đăng kí

Bạn có thể share phần mềm này cho mình được không, mình cũng thích làm beat nhạc lắm, giống như hòa âm một bản nhạc của mình vậy, nhưng không có chi phí để mua.
    Nếu được bạn share cho mình qua mail này nhé: longkenj@gmail.com :)
  7. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Ủng hộ diễn đàn