Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thu nhập Youtube của các bác thế nào....em nảnnnn quá rồi!!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Hà Duy Hoàng, 6/9/15.

Lượt xem: 5,892

1. Hà Duy Hoàng Mới đăng kí

Em tập tành kiếm tiền Youtube được hơn tuần nay..cũng làm hướng video của mình hướng tới người xem ở nước ngoài...ôi nhưng hôm nay show lên thì thấy nản quá"tưởng bèo bọt mà bọt bèo không tưởng"...các bác có cách nào gia tăng thu nhập không chỉ cho em với.....?????

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Nói ra rất dài.................nhưng chung quy chỉ là 1 khái niệm.

"Đầu tư kiếm tiền từ youtube là đầu tư tạo dựng thương hiệu cho 1 doanh nghiệp, là đầu tư tạo dựng danh tiếng cho một nghệ sĩ"

Thiếu cái gì, cần cái gì............bạn phải tự học. Còn nếu bạn đang kiếm tiền từ việc repost video thì thiết nghĩ bạn nên ngừng lại vì nó đã ăn quá nhiều thời gian cùng công sức của bạn rồi và trong tương lai nó cũng không sinh thêm được đồng nào nữa cả.
    hungdang16 thích bài viết này
  3. cocpsd

cocpsd Thành viên cấp 1

=))
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  4. abcnott022

abcnott022 Thành viên cấp 1

không phải 1 sớm 1 chiều đâu ..... cần có thời gian !!!
  5. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Minh cũng đã nghỉ sau 2 tháng cày quốc. nhà nhà youtube người người youtube. bon chen cắm cờ mệt
  6. abcnott022

abcnott022 Thành viên cấp 1

7. DGB

DGB Thành viên cấp 2

Bị QG nó đá không 1 lời
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái gì ở Việt Nam mà ngon và rộ lên thì tốt nhất đừng chơi, hay tìm cái gì lạ lạ ít ai biết mà chơi! :D
    dieuhauteo thích bài viết này
  9. Phạm Lê Ngọc Cam

Phạm Lê Ngọc Cam Mới đăng kí

Có thằng em cầy YT bạc đầu,trắng tóc hao tâm tổn trí 1 thời gian cũng tự động đăng STT"Tuyên bố bỏ YT,đừng thắc mắc vì sao".Thiết nghĩ muốn tồn tại được và phát triển kiếm tiền dc trên YT phải nhờ thực tài và quan trọng là nội dung mới mẻ hấp dẫn chứ cái kiểu reupload video rùi dùng một số tool gian lận chằng tồn tại được lâu
  10. minhtamblog

minhtamblog Banned

YT đã cải tiến nhiều rồi, đừng mở reup nữa các bạn ah. Nếu muốn lâu dài thì hãy tự tạo video nhé.
  11. miken

miken Thành viên cấp 2

Youtube bây giờ phải thật sự là video mình làm ra...nếu không thì khó kiếm lắm .
  12. civilengineerblog

civilengineerblog Thành viên cấp 1

Tôi đã kiếm được 100$ đầu tiên như thế này:
    hocdutoanonline.blogspot.com/2015/11/cach-toi-kiem-uoc-100-au-tien-tu.html
  13. Dosu

Dosu Thành viên cấp 1

e cũng từng thử 3 tháng và từ bỏ
  14. civilengineerblog

Mình hiện tại đang ở con số 84$, nói chung là cũng còn cực mới rút được $ về...mỗi tháng được tầm 10$ do mình bỏ không nó với lại lượt xem từ VN ko được cao lắm
    vuvanlinhex thích bài viết này
  15. vuvanlinhex

vuvanlinhex Thành viên cấp 1

civilengineerblog tàn tàn như bác cũng hay , mình thì lúcđầu cũng có ý định kiếm chác chút ít từ YT nhưng cũng nản nên bỏ , giờ chủ yếu video nào hay hay thì chỉnh sửa theo phong cách mình thích rồi up lại tự ngắm thành quả chứ cũng chẳng ham mê kiếm $ từ nó , nói chung là cũng cực thật
  16. Siêu Chuối

Siêu Chuối Mới đăng kí

làm youtobe cần thời gian ko phải thích là làm đc :)
  17. Tranhue93288

Tranhue93288 Thành viên cấp 1

NamHoang civilengineerblog bác có tài khoản youtube chưa bác ? có thể cho em làm chung kênh youtube được không ? Em chuyên làm nôi dung youtube nhưng chưa có tài khoàn toàn làm cho công ty .Bác cho em làm chung với .Nếu kiếm được tiền em chỉ lấy 30% thôi..
    Có gì liên lạc với em nhé gmail của em là : Tranhue93288@gmail.com
    civilengineerblogvuvanlinhex thích bài viết này.
  18. vuvanlinhex

Tranhue93288 đăng ký đơn giản mà bác , sao tự làm 1 cái rồi chiến . Mình thì acc YT , acc GA hồi trc đăng ký đầy đủ nhưng kiếm chác khó quá nên cũng vất đấy , chỉ up video nhạc lên cho vui
  19. civilengineerblog

Tranhue93288 cung duoc khong sao ca, lien he skype minh nhe: vietthaituyengd
  20. vuvanlinhex

civilengineerblog nhìn nick bác nếu ko nhầm thì ngày trc bác có cái blog civil bên blogger chuyên về auto card phải ko nhỉ , cũng vài năm trc thì phải ^^
    civilengineerblog thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn