Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thu ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi huy2651992, 12/9/13.

Lượt xem: 2,699

1. huy2651992 Thành viên cấp 1

Em newbie mới chơi nhiếp ảnh được mấy hôm, up mấy cái ảnh lên các bác chỉ giáo sai sót em sửa ạ ^^

1 by Huy Remy, on Flickr

3a by Huy Remy, on Flickr

2b by Huy Remy, on Flickr

...
    Radium, Hồng Sơn, Hẻo Hóm Hĩnh4 người khác thích bài viết này.
  2. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

B ơi, cây Hoa ở 2 tấm cuối tên gì thế?
  3. huy2651992

huy2651992 Thành viên cấp 1

lifecd em cũng ko rõ hoa gì đâu ạ, hình như hoa cúc :D
    lifecd thích bài viết này
  4. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

nền có vẻ hơi bận nhỉ.. kiểu này chắc chụp dọc và lấy vào sát mẫu thì có lẽ ok hơn.. bác chú ý khoản tay chân của mẫu nhé.. cắt nhiều quá nhìn nó hụt hụt.
    Sweetwindy, Nguyễn Tất ThắngMaya Cao thích bài viết này.
  5. ohyeah

ohyeah Banned

lifecd : Hoa đó ở ngoài bắc gọi là hoa bướm, một loại hoa có nhiều mầu sắc, cánh mỏng, thường được trồng nhiều ở các bồn hoa, vườn hoa công cộng.
  6. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

hoa này là hoa cánh bướm, ảnh mình ko thích màu lắm, có pic1 là trông ổn nhất thui :)
  7. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

Cảm ơn các bạn, Mình thíc những loại hoa như thế này lắm! Dễ mọc mà đẹp nhẹ nhàng! Cả hoa xuyến chi nữa! :"D
  8. Sweetwindy

Sweetwindy Thành viên cấp 2

Đúng là chỉ được pic 1 ổn nhất, nhưng lại thiếu phần dưới, nên nhìn ảnh cụt cụt. 2 pic sau thì background bị rối. Pic cuối mod bị tối và chìm. Vài lời góp ý, chúc thớt mau tiến bộ nhé.
    huy2651992 thích bài viết này
  9. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Hoa đẹp thật :D
  10. huy2651992

huy2651992 Thành viên cấp 1

ầu kê, thank cac pro :D
  11. design art

design art Banned

đep55555555555555555555
  12. thang789

thang789 Thành viên cấp 2

e my , người yêu thằng bạn mình đây mà :))

Ủng hộ diễn đàn