Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thực trạng vẽ chibi hiện giờ - Khái niệm chuẩn của chibi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Mèo_BaoCông, 24/5/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 43,849

1. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

:)) Hội hoạ là những người có tâm hồn lũng lẵng treo ngoài vũ trụ . Picasso là người tiên phong trong trường phái lập thể và phá bỏ mọi nguyên tắc ràng buộc của nhiều thế kỹ trước ( tiêu chuẩn của cái đẹp) . Là người phát minh ra 1 thể loại tranh mới . Ông ấy có cái nhìn đi trước thời đại. ^_^ ( Mình ko biết gì về chibi đơn giản là chịu không biết vẽ ^_^ mình chỉ đọc comment của các bạn thôi mình thấy có vài người đưa Picasso ra Vd nên mình giải thích chút xíu . xin lỗi mình chỉ nhớ có nhiu đây ^:)^ thầy giảng mà :D quên hết rồi )
    cuongbaolocnet thích bài viết này
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

Tạm thời close topic, mai mình sẽ giải quyết các trường hợp cmt ngoài lề và vi phạm nội quy vì giờ đang bận làm bài tập
    Các bạn có thể inbox để tiếp tục tranh luận
    ai có ý kiến gì muốn phản ánh thì có thể inbox mình!
    Lan Bym thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn