Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thuê vẽ] Tìm người vẽ banner và logo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Florastamine, 20/4/16.

Lượt xem: 6,117

1. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Nói chung là bạn đưa ra kinh phí và request rõ ràng mình sẽ giúp cho chứ như này thấy chua rồi đới :v
  2. phankien9x

Kèo này chua!
    Bạn thớt này ko rõ vấn đề mình cần rồi :3
    Nhưng mà tiền trong tay bạn thì tuỳ bạn đi cần thì cứ mail mình hỗ trợ :v
  3. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Vẽ cái này bác kham đi nhé ! Em là em ko rành cái vụ vẽ tay này đâu !
    Florastamine thích bài viết này
  4. phankien9x

BíĐỏ Ở nội dung này em là em gánh luôn được rồi đấy nhưng mà còn tuỳ ở thớt :v
    Thấy mấy bác trên đã bị nhầm logo rồi nên không biết các bác có quẩy đc ko, riêng bác ChestnutVN chắc là ko rồi đó :v
  5. phankien9x

Xem xét kĩ lưỡng nha thớt!
    Cái này có cái kĩ năng ko phải designer nào cũng có, làm nó động được thì cũng có nhiều cách, tiện nhất là AE vs Flash mà cả 2 cái này cũng ko nhiều người làm đâu, vì biết làm AE thì đã có chỗ làm ổn định và mệt thấy mẹ rồi, flash cũng rứa còn theo pts thi cắt ra rồi scale lên cũng chua như gì vậy :v
  6. phankien9x

Càng nói bạn càng ko hiểu nói chung thì đưa ra request đi chúng mình thì mình quẩy ko thì thôi giải thích vs người ko biết là 1 công việc nan giải
  7. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

dạng animation cho game đúng chưa bạn
  8. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

phankien9x bác từng làm animation cho game thì sẽ rõ :D chuẩn là vẽ tay 100% từng frame
  9. phankien9x

Bác anhpas0 tại bác thớt gửi cái demo bác đã coi chưa? Em mới đăng hộ đó bác coi thử đi bác!
    Animation game thì nói chi bác :v
  10. phankien9x

biết mà thớt!
    Vẽ bậy thành nghề mà :v art banner ads làm cho game quài chứ đâu (chém tý mới làm có 2 lần) :3 Animation thì chưa có làm bao giờ nhưng cũng biết chứ ko phải ko biết
    Florastamine thích bài viết này
  11. Flatdesign

Flatdesign Mới đăng kí

kaka. Chắc thù lao vài chục củ quá.... Nguy hiểm quá

Ủng hộ diễn đàn