Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thumbnail Blogspot bị khác hết với các bài còn lại

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Tèo Trắng, 9/12/14.

Lượt xem: 2,006

1. Tèo Trắng Mới đăng kí

Trang chủ của mình, thường thì các bài sẽ hiển thumb + title rồi một đoạn trích nhỏ
    Nhưng riêng bài này bị như vầy, mình không biết cách sửa, mọi người giúp mình với

...
  2. halcyonl

halcyonl Thành viên cấp 1

demo :v hình chụp sao biết nó bị gì :")
    Tèo Trắng thích bài viết này
  3. Tèo Trắng

Tèo Trắng Mới đăng kí

4. halcyonl

Bên mình bình thường mà bạn nha. Có thể trong lúc load ảnh trên trình duyệt thì bị lỗi thôi. Lâu lâu mình cũng hay bị vậy. vậy, lỗi này là ở client nha chứ web bạn không sao hết ^^. bạn Ctrl + F5 xem được không :v chỉ là lỗi khi load ảnh đó ở máy bạn thui :")~
  5. Tèo Trắng

Tèo Trắng Mới đăng kí

Bạn coi chưa kĩ rồi
    Bạn nhìn đi, bài dăng có tách trà ko hề có title, còn chữ thì ko có căn dc gì hết, bạn cũng ko thể chọn vào mà xem tiếp dc
  6. halcyonl

Ok đợi mình xíu nhé :P
  7. halcyonl

Rồi hiểu. :") bạn đặt title "ai rồi cũng khác"
    dẫn đến việc >var x=""Ai rồi cũng khác"" trong javascript không chạy được nhé ^^!
    :"D đổi tên bài đó đi là được bạn ^^ đừng để "
  8. halcyonl

Mấy lần mình đi fix lỗi toàn lỗi kiểu này. zzz
  9. Tèo Trắng

Tèo Trắng Mới đăng kí

Ra là vậy, cám ơn bạn nhiều ha :)
  10. gooddesigns

gooddesigns Thành viên cấp 1

Hình như cái bài tách trà hình nó bị dính link, các bài khác ko có. Bạn thử remove link cho ảnh hoặc xóa bài đó đi post lại xem
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn