Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm designer có đam mê cùng khởi nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Thangbui24, 20/6/14.

Lượt xem: 2,637

1. Thangbui24 Mới đăng kí

Chúng tôi không quan tâm bạn là ai. Nếu bạn là một người có nhiều ý tưởng sáng tạo, nếu bạn tự tin vào khả năng design của mình, nếu bạn luôn khao khát khẳng định năng lực bản thân thì hãy nhấc máy gọi ngay cho chúng tôi.
    SĐT: 0902795531 ( Mr. Thắng)
    Chúng tôi mong nhận được cuộc gọi từ những người có thể cam kết dành nhiều thời gian cho công việc Design. (chẳng hạn sinh viên năm 2,3).

...
    solomoon2 thích bài viết này
  2. Thangbui24

Thangbui24 Mới đăng kí

Uppppppppppppp cho ai quan tâm nha
  3. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

topic ít thông tin quá, bác giải thích thêm đi, cần design nhưng bác sẽ làm về lĩnh vực gì
  4. LamPC_91

LamPC_91 Mới đăng kí

bác ơi e mới tìm hiểu và mới học thì có được ko ạ?
  5. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Hình như ông thớt này bên Tây đấy....k ai hợp tác dc đâu, nếu ở VN thì ngta đã ghi địa chỉ rồi..:D
  6. Thangbui24

Thangbui24 Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Trước tiên, mình xin bổ sung là hiện tại đang ở TP Hồ Chí Minh và cũng chỉ tìm người đang sinh sống ở đây thôi nha. Mình không ngại chia sẻ luôn, bản thân mình là sinh viên vừa mới ra trường, vốn liếng không có nhiều, tuy nhiên mình tin tưởng là sự năng động, nhiệt huyết và sáng tạo của tuổi trẻ mới là thứ đang quý hơn tiền bạc.Mình khởi nghiệp với mong muốn không gì khác hơn là khẳng định bản thân, tạo được dấu ấn cá nhân trên mảnh đất Việt Nam. Bản thân mình đã ấp ủ ý tưởng này hơn 2 năm và giờ mình đã xây dựng thành công sản phẩm. Ý tưởng của mình là về một sản phẩm hoàn toàn mới trong lĩnh vực quảng cáo trực tuyến.
    Nói về yêu cầu đối với designer thì mình không cần một người có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực này. Đối với mình, designer phải là người có nhiều ý tưởng độc đáo và có khả năng truyền tải ý tưởng của mình thông qua các sản phẩm. Bởi vậy, Designer mà mình tìm kiếm không phải là người có khả năng chỉnh sửa ảnh tốt mà phải là người có khả năng có thể dựng nên những bức tranh ý nghĩa.

Nếu bạn nào có chung chí hướng, mong muốn khẳng định chính mình qua việc tạo lập, xây dựng công ty riêng của bản thân và cảm thấy mình phù hợp với những công việc đậm chất sáng tạo thì hãy nhấc máy gọi cho mình ngay nha, Mình sẽ sắp xếp một cuộc hẹn để bàn kỹ hơn về ý tưởng của mình cũng như những công việc cụ thể.

Ủng hộ diễn đàn