Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm gia sư dạy pts

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vinhbang, 11/3/15.

Lượt xem: 1,953

1. vinhbang Thành viên cấp 1

Các trang dienmaycholon, thegioididong,.... chụp hình sản phẩm rất đẹp. dienmaycholon chụp các loa ampli, đầu máy tuy nhỏ nhưng hình ảnh không bị mờ như mình. Nhìn 2 trang so sánh sp với nhau thất vọng tràn trề. Cái auto resize làm mờ ảnh rất nhiều. Rồi quyết định tắt cái auto đó và tự pts sản phẩm :) VDs có bạn nào chịu dạy mình mảng chỉnh sửa hình ảnh sản phấm up lên web sao cho tỷ lệ ảnh cũng như độ nét vẫn vậy không thay đổi, mình sẽ trả công, như gia sư ấy mà . Mình ở tân phú hồ chí minh, gần đầm sen

...
  2. King Khủng Designer

King Khủng Designer Thành viên cấp 1

Qua đây mình dạy miễn phí cho. vấn đề của bạn đơn giản lắm. 3 nốt nhạc. Mình ở Phan Văn Hớn, Quận 12, 093.3388.078
    vinhbang thích bài viết này
  3. vinhbang

vinhbang Thành viên cấp 1

Xa quá, mình làm từ 8h sáng đến 17h tối.
  4. King Khủng Designer

King Khủng Designer Thành viên cấp 1

Mình cũng chỉ rảnh buổi tối và cn thôi bạn.
  5. hoandieu

hoandieu Banned

google đi , nhiều tài liệu video tha hồ tham khảo làm từ từ
  6. huyrua811

huyrua811 Mới đăng kí

add fb để hẹn , ở đâu cũng dc . Cà phê bạn trả , thích gì hỏi đó.
    facebook.com/khi.conlonton.9

Ủng hộ diễn đàn