Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm lớp học nhiếp ảnh uy tín

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi minhthienhoang, 1/7/13.

Lượt xem: 2,384

1. minhthienhoang Thành viên cấp 1

Mình đang muốn học thêm về nhiếp ảnh căn bản dành cho đồ họa, bạn nào biết địa điểm có uy tín nào thì chỉ mình nhá, free hoặc money cứ bảo mình. Mình cũng đã mua máy rồi mà tập tọe chưa ra sao cả. Mong mọi ng giúp đỡ.

...
  2. minhthienhoang

minhthienhoang Thành viên cấp 1

ak quên lớp học ở hà nội!:D
  3. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

mình ko rõ lắm, nhưng có một lớp học ở Cung Văn Hóa Hữu Nghị Việt Xô, học vào các buổi tối (lý thuyết), mọi người vẫn gọi với cái tên BKT, bạn có thể đến đó tìm hiểu thử xem :D
  4. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

cũng đang có nhu cầu thế này,được học việc và làm thêm càng tốt :D
  5. minhthienhoang

minhthienhoang Thành viên cấp 1

mình vừa seach thấy có studio Lavender cũng dạy học phí là 1tr3 không biết đã bạn nào học ở đó chưa.

Ủng hộ diễn đàn