Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người dạy After Effects cơ bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi songngu2014, 7/4/17.

Lượt xem: 3,442

1. songngu2014 Thành viên cấp 1

xong bài !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/5/18
  2. NguyễnPhú

NguyễnPhú Banned

Tìm thêm 1 người cùng chí hướng để cùng nhau tự nghiên cứu đi bạn ơi, mình thành thạo photoshop giờ cũng đang tự nghiên cứu học thêm PR và AE nè....mình đang cộng tác với 1 team marketing mình đảm nhận nhiệm vụ quay và dựng clip quảng cáo cho các cửa hàng. nếu bạn ở SG thì alo mình cùng nghiên cứu, nếu bạn có thời gian cũng có thể cộng tác với nhóm mình luôn
    songngu2014 thích bài viết này
  3. songngu2014

songngu2014 Thành viên cấp 1

mình ở HN cơ :(
  4. hidden_phantom

hidden_phantom Mới đăng kí

mình ở Đà Nẵng, đang tự học premiere và after effect qua các video trên youtube
    premiere mình mới học đc 1 tuần, có thể nắm các thao tác cắt ghép chỉnh sửa cơ bản.
    after effect thì tuần sau mình bắt đầu nghiên cứu, học luân phiên mỗi cái 1 tuần
    đây là các list video của mình, các bạn tham khảo nhé :)
    youtube.com/channel/UCYeR02zU6wLXU7I3V1lErfw/playlists?shelf_id=0&view=52&sort=dd
  5. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

t đang tự học AE :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn