Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người làm clip mô phỏng 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi jetli, 6/10/14.

Lượt xem: 2,400

1. jetli Thành viên cấp 1

Tình hình là tổ chức mà mình đang phụ trách mảng truyền thông cần 1 đoạn clip về định hướng tương lai của công ty.
    Nội dung về cơ sở vật chất ( mở 1 trường đại học mà trên đó có lo go và biển hiệu, chế độ xem toàn cảnh từ xa đến gần và 1 số thứ khác...)
    Vì mình gà phần này quá nên nhờ các pro rảnh tay cứu giúp
    Mọi chi tiết về nội dung cũng như phụ cấp nếu cần , các pro có thể để lại đt bên dưới để mình có thể tiện liên lạc
    Cám ơn các pro rất nhiều.:D

...
  2. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

bạn có thể seach trên google với từ khóa " nhận làm tvc quảng cáo " nếu muốn nhanh. còn nếu được chờ trả lời thì đợi #2.... trở đi sẽ giúp bạn. nhưng theo mình được biết muốn làm tvc thì một người khó có thể làm được. cần một nhóm chia ra nhiều mảng để làm . nên nghĩ cũng không rẻ!
    jetli thích bài viết này
  3. jetli

jetli Thành viên cấp 1

cám ơn sự chia sẻ của bạn, đúng là không ở trong nghề nên ko biết được sự khó khăn của nó :(
  4. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

jetli bạn có thể nói rõ nội dung clip được k?
    bên mình chuyên nhận làm những clip phim hoạt hình ngắn nhé^^

Ủng hộ diễn đàn