Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm người thiết kế giao diện dạng layout masonry

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi Quân Net, 29/10/16.

Lượt xem: 2,876

1. Quân Net Thành viên cấp 2

Mình đang cần thiết kế lại giao diện wordpress để hiện thị ảnh theo dạng layout masonry

Để hình dung rõ hơn bạn có thế xem trước : axioo.com/blog/2016/10/19/why-i-love-you

Đây là giao diện của mình: phamquan.net/fashion/xuan-yeu-thuong.html

Yêu cầu :

+ Theme wordpress mình đang dùng là Newspaper 7.1.1 giờ mình muốn thêm 1 giao diện dạng layout masonry

+ Giữ nguyên được phần header

+ Giao diện sẽ chia thành 2 phần và Chia làm 3 cột

2 phần hiện thị nội dung, 1 phần sắp xếp hình ảnh theo dạng layout masonry, khi hết phần nội dung thì sắp xếp thành 3 cột ảnh.

+ Nhấn vào sẽ xem được ảnh hiện trong lightbox.

+ Ở phần post bài bên trong admin mình cần có phần post bài và phần post ảnh hoặc có cách nào dễ dàng hơn mong các bạn trao đổi.

+ Mình cần nó càng đơn giản càng tốt, ko cần hiệu ứng cầu kì.

Mong bạn có ý kiến giúp mình để có cách hiện thị tốt nhất với dạng layout như trên.

Cám ơn các bạn đã đọc tin và báo giá trực tiếp cho mình qua đây nhé.

m.me/phamquannet
    phamquannet@gmail.com

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn