Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tò mò Team – Website dạy làm hiệu ứng phim miễn phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tomovn, 25/4/13.

Lượt xem: 2,888

1. tomovn Thành viên cấp 1

Website:tomo.vn/
    Youtube:youtube.com/channel/UCrQIdCkL7oBr0bevGpo5ltQ
    FB:facebook.com/tomovietnam

Tò mò Team – Website dạy làm hiệu ứng phim miễn phí

Chúng tôi thích 1 câu nói: “Kiến thức chỉ trở nên có ích thật sự khi bạn có thể chia sẻ với người khác và giúp ích cho họ”. Với tầm nhìn về một tương lai xa hơn, chúng tôi muốn nhìn thấy một nền công nghiệp giải trí truyền hình phát triển bùng nổ ở Việt Nam.

Chúng tôi muốn các bạn trẻ có thể tiếp cận gần hơn với công nghệ làm phim và thiết kế truyền hình. Chúng tôi biết rắng Việt Nam có rất nhiều bạn trẻ có tài, có khả năng, có nhiều ý tưởng sáng tạo. Hy vọng rằng có thể giúp cho các bạn tăng cường kiến thức của mình.

Các nội dung chỉ mới được xây dựng trong khoảng hơn 1 tuần nên chắc chắn sẽ có những thiếu xót, hy vọng mọi người comment nhiệt tình để Tò mò hoàn thiện hơn.

Mục tiêu trong tương lai của Tò mò là trở thành kênh chia sẻ kiến thức về làm phim lớn nhất ở VN và bên cạnh đó cũng là đơn vị tạo ra những sản phẩm sáng tạo, độc đáo, thú vị và chuyên nghiệp nhất. Mong mọi người ủng hộ!

...
    jackiss00, hoang7991, kenminhthien3 người khác thích bài viết này.
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

:like: Mình sẽ ghé thăm :D

PS: Sửa lại chính tả xíu nhé, có lỗi chính tả :D
    Bạn nên thêm cái ảnh demo nào hoành tá tràng 1 xíu ;)
  3. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

tks bạn đã comment nhé. Tiếp thu ngay :D

Ủng hộ diễn đàn